ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยงตรง หล่นหัวทิ่มดิน  (อ่าน 2218 ครั้ง)

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
เที่ยงตรง หล่นหัวทิ่มดิน
« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 02:26:40 PM »
จองน้องไว้เรียบร้อยรอบแรกเที่ยงตรงไปถึงตรงเวลา ดูจากโฟฟายยยย ดูดี
แวบแรกที่เจอตัวจริง หน้าตาโอเค รูปร่างผอมบาง น้องหันมาเห็นผม หน้าน้องนิ่งๆ แล้วหันกลับไปพร้อมพูดเบาๆว่าห้องยังไม่เรียบร้อย
ผมก็เลยนั่งรอ แต่ไม่นานนาทีเดียวน้องก็ลงมารับ ขึ้นไปผมเลยพูดเปรยๆว่าสงสัยพี่มาเช้าเกิน น้องบอกไม่หรอกค่ะ

น้องพูดจาดี ผมพยายามชวนคุย แต่น้องพูดแบบหุ่นยนต์ คือเหมือนใส่โปรแกรมเข้าไปแล้วก็พูดไปเรื่อยๆ อาบน้ำปกติ ไม่มีนวด(ผมก็ลืมบอกให้น้องนวดหน่อย)
ถึงเตียงน้องบอกหนูเริ่มงานเลยนะ แล้วน้องก็ทำไปตามโปรแกรมที่สร้างไว้ ผมลูบๆคล่ำนมน้องที่เล็กกำลังดี แล้วก็บอกขอพี่ทำหน่อย
ปากประกบนมน้อยๆ น้องบอกว่าเจ็บ ผมก็ว่าผมไม่ได้ทำรุนแรงนะนี่ หรือฟันผมไปโดน เออ ไม่น่าจะขนาดนั้นน้าาาาา
ผมเลยเหมือนถูกเอาน้ำราดลงกองไฟที่กำลังลุกโชน ผมเลยบอกโอเคแล้วจ้า ผมเข้าห้องไปล้างตัว น้องมาล้างตัวให้ ผมก็ยิ้มให้นิดๆแล้วบอกลา
น้องยกมือไหวสวัสดี แล้วผมก็จากลามา รวมเวลาประมาณ 30-40 นาที ไม่เกินนี้

หล่นดังตุ๊บ ไม่บอกว่าใครที่ไหนนะครับ ต่างกรรมต่างวาระ คนต่อผมอาจจะโชคดีก็ได้  :81: :009:

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
Re: เที่ยงตรง หล่นหัวทิ่มดิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 02:36:16 PM »
มีกำไรย่อมมีขาดทุน มีทอนย่อมมีหล่น ไม่เป็นไรนะครับ ครั้งหน้ายังมีให้ลุ้นต่อครับ

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 03:34:41 PM »
ผมโชคดีเที่ยวมายังไม่เคยหล่นแบบว่าตีนแหก

มีแต่มาตรฐานไปถึงดีมากกกกก

ออฟไลน์ alfie123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 03:52:21 PM »
เป็นกำลังใจให้ครับ ขนาดผมเที่ยวไม่บ่อยมากก็ยังเจอหล่นเลย เข้าใจความรู้สึก นักรบย่อมมีบาดแผลครับ

ออฟไลน์ ท่อนไม้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 18
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 08:33:36 PM »
คิดอยากจะเที่ยว อย่ากัวหล่น เป็นประสบการณ์ :044:

ออฟไลน์ doublelawz

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2019, 10:05:49 PM »
ที่การบ้านเค้าว่าดีๆ ยังเคยหล่นเล้ยคับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2019, 07:26:20 AM »
จองน้องไว้เรียบร้อยรอบแรกเที่ยงตรงไปถึงตรงเวลา ดูจากโฟฟายยยย ดูดี
แวบแรกที่เจอตัวจริง หน้าตาโอเค รูปร่างผอมบาง น้องหันมาเห็นผม หน้าน้องนิ่งๆ แล้วหันกลับไปพร้อมพูดเบาๆว่าห้องยังไม่เรียบร้อย
ผมก็เลยนั่งรอ แต่ไม่นานนาทีเดียวน้องก็ลงมารับ ขึ้นไปผมเลยพูดเปรยๆว่าสงสัยพี่มาเช้าเกิน น้องบอกไม่หรอกค่ะ

น้องพูดจาดี ผมพยายามชวนคุย แต่น้องพูดแบบหุ่นยนต์ คือเหมือนใส่โปรแกรมเข้าไปแล้วก็พูดไปเรื่อยๆ อาบน้ำปกติ ไม่มีนวด(ผมก็ลืมบอกให้น้องนวดหน่อย)
ถึงเตียงน้องบอกหนูเริ่มงานเลยนะ แล้วน้องก็ทำไปตามโปรแกรมที่สร้างไว้ ผมลูบๆคล่ำนมน้องที่เล็กกำลังดี แล้วก็บอกขอพี่ทำหน่อย
ปากประกบนมน้อยๆ น้องบอกว่าเจ็บ ผมก็ว่าผมไม่ได้ทำรุนแรงนะนี่ หรือฟันผมไปโดน เออ ไม่น่าจะขนาดนั้นน้าาาาา
ผมเลยเหมือนถูกเอาน้ำราดลงกองไฟที่กำลังลุกโชน ผมเลยบอกโอเคแล้วจ้า ผมเข้าห้องไปล้างตัว น้องมาล้างตัวให้ ผมก็ยิ้มให้นิดๆแล้วบอกลา
น้องยกมือไหวสวัสดี แล้วผมก็จากลามา รวมเวลาประมาณ 30-40 นาที ไม่เกินนี้

หล่นดังตุ๊บ ไม่บอกว่าใครที่ไหนนะครับ ต่างกรรมต่างวาระ คนต่อผมอาจจะโชคดีก็ได้  :81: :009:

กฎเว็ปชัดเจนนะครับ การบ้านควรบอกร้านและชื่อน้อง แต่จากเล่าที่มา ไม่นับว่าหล่นนะครับ
ถ้าเราเลือกเอง ก็ต้องทำใจ
ถ้าเราลอกการบ้านใครจะได้รู้ว่าเรากับเค้าสไตล์การเที่ยวแตกต่างกัน