ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะทอนขนาดนี้ รู้งี้ขึ้นตั้งนานแล้ว!!!! น้องวีนัส . spa  (อ่าน 3897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Namnam9

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 132
กลับมาอีกครั้งกับร้านที่คุ้นเคย
ภารกิจไล่เก็บให้ครบทุกคนในร้าน55

วันนี้เลยมาเลือกน้องที่พลาดกันหลายครั้งมากไม่มีโอกาศได้ขึ้น

เลยจัดซะหน่อยน้องวีนัส

ทุกครั้งที่เจอจะประทับใจในความขาวและก็รอยยิ้มของน้อง

เดียวมาต่อนะครับบ!! :048:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
รอชมเลยครับว่าจะทอนขนาดไหน ^^

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
ยิ้มสวย  :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
มาต่อๆๆครับ

จ่ายค่าสิดสอดเสร็จน้องออกมายิ้มรับสวยมาก

รอยยิ้มของน้องกระชากใจจริงๆ

น้องทักทายปกติ ยิงคำถามตรงๆมาทำไมวันนี้ถึงเลือกหนู

เลยตอบกลับน้องไปว่าเล็งมาตั้งนานแล้วไม่มีโอกาศได้ขึ้นซะที

เปิดประตูเข้าห้องไปน้องบอกรอแปปนะคะพี่ ไปไม่นานหรอก

น้องกลับไม่พูดไรถอดชุดบอกไปพี่ อาบน้ำกัน อารมณ์ผมตอนนี้

บอกตามตรงว่าเหมือนอยู่กับแฟนจริงๆ น้องไม่เฟค์กับงาน

อาบน้ำน้องอาบได้ดี สะอาดทุกจุด

อาบเสร็จเลยไปรอที่เตียง น้องค่อยๆเอาเจลมาทาพร้อมกับบอดดี้

มาถึงจุดนี้บอกตามตรงว่าเหมือนเเฟนกันมากๆ กอดกันไปกอดกันมา

พร้อมพลิกหน้ามาน้องค่อยบรรจงจับช้างน้อยๆของผมอย่างเขามือ

น้องบิ้วได้เสียวมากก ผมกลัวจะแพ้ซะก่อนเลยจับปล้ำคืน

ให้น้องนอนบ้าง ตรงสายตาผมหุ่นน้องสวยทุกส่วน ไฟหน้ากำลังดี

ค่อยๆไล่ต่ำลงไป พร้อมกับเสียงในลำคอเบาๆ น้ำเขื่อนค่อยๆมา

พร้อมกับเกร็งตัวตลอดน้องหน้าแดงมาก ดิ้นไปดิ้นมา จนน้องกระตุกๆ

พร้อมกับยิ้มให้บอกหนูนำพี่ไปแล้วนะ555

น้องขอหนูเอาคืนบ้างเถอะ บอกตามตรงไม่เคยโดนฟัดคืนแบบนี้

อารมณ์มาเต็ม มือผมอยู่ไม่สุด ค่อยๆไล่ลงไปจับของน้องอีกที

เขื่อนยังแตกอยู่ ยิ่งจับยิ่งกระตุก น้องค่อยๆวนเวียนๆขึ้นๆลงๆ

จนผมเขื่อนแตกคามือน้องเลย

สรุปใครที่ชอบงานแฟนจริงๆ ผมแนะนำเลยคนนี้ ธรรมชาติมาก
*น้องมีรอยสักขนาดใหญ่อยู่ครับ ใครไม่ติดตามการบ้านได้เลยครับ*

• *
ยิ้มสวย  :92:
รอยยิ้มกระชากใจครับ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
ทอนเยอะน่าตามลอก