ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำวิธีนัวน้องๆ แบบไม่สอดใส่  (อ่าน 2668 ครั้ง)

ออนไลน์ seedsi_chai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ขอคำแนะนำวิธีนัวน้องๆ แบบไม่สอดใส่
« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 09:47:05 PM »
ผมเริ่มจับทางได้ละว่า ชอบเที่ยวแบบแค่จบระดับ 1-2

แต่ก็อยากทำให้น้องๆที่ความสุขด้วย

แชร์ท่วงท่า วิธีบิ้วน้องๆให้สุขสมโดยไม่ต้องสอดใส่หน่อย ว่าทำกันยังไงบ้าง

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ขอคำแนะนำวิธีนัวน้องๆ แบบไม่สอดใส่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2019, 10:08:48 PM »
เอาหน้าจมลงไปแล้วทาสีทั้งชั่วโมง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ moowaan

• *
  • Like: 4
Re: ขอคำแนะนำวิธีนัวน้องๆ แบบไม่สอดใส่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2019, 01:25:49 PM »
การเล้าโลมก็เป็นทักษะอย่างหนึ่งที่ไม่ต่างจากทักษะอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็นการทำอาหารการเล่นกีฬาที่ต้องใช้การฝึกฝน ใช้ความคิดสร้างสรรค์
การเรียนรู้เองอาจไม่ประสบความสำเร็จ นวดกะปู๋ 100 ครั้งก็ไม่ใช่จะทำเป็น ทำอาหารขายทุกวันก็ไม่ใช่ จะทำอร่อยทุกร้าน
ต้องหาครูที่ดี ต้องมีคู่ขาที่เก่งพี่พากันเสร็จได้ อาจจะหาน้องที่คุยกันเข้าใจ ให้น้องสอนให้

แต่ถ้าตอบแบบง่ายๆ ก็ต้องบอกว่า น้องทำให้คุณแบบไหนแล้วคุณชอบ คุณก็จำมาใช้สิ

ส่วนตัวที่ขออนุญาติแนะนำ คือ
1. หัวนมห้ามดูดเด็ดขาด เพราะมันเจ็บ ให้เลียแบบแผ่วเบา โดยเริ่มเลียรอบๆ หัวนมก่อนก่อน อย่าเพิ่งเลียหัวนม สลับไปมาทั้งสองข้าง  กระตุ้นความอยากของน้อง จนน้องอยากมากๆ แล้วจึงค่อยจัดการส่วนหัว
2. การทาสี ถ้าอยากให้น้องเสร็จต้องใช้เวลานานสักหน่อย เลียที่เม็ดอย่างเดียวอย่าทำรุ่นแรงน้องจะเจ็บมากกว่าเสียว และใช้มือเอื้อมมาสัมผัสหัวนมทั้งสองข้างไปด้วยอย่างแผ่วเบา นึกถึงตอนที่น้องเลียหัวนมให้เราแล้วชักไปด้วย เราจะเสียวมาก เวลาถูกสัมผัสทั้งสองที่นี้พร้อมกัน
3. ส่วนที่เสียวของร่างกาย คือ ทุกส่วนของร่างกาย ใช้ปากไซ้ให้ทั่วทุกส่วนของร่างกาย ที่สำคัญมืออย่าอยู่เฉย ลูบไล้ให้ทั่ว น้องจำเสียวซ่านเป็นอย่างมาก
(การไซ้อย่าเลียทั้งตัวน้องจะรู้สึกรังเกียจ ให้ใช้ริมฝีปาก) (การใช้มือลูบไล้นี่ตัวเสียวเลยขอบอก)

*** ไปนวดกระปู่อย่าปล่อยให้น้องเลีย หัวนมเรา แล้วชักให้ 5 นาที 10 นาที เสร็จ
กินน้องด้วยครับ ใช้เวลาให้คุ้มค่ากับเงินที่คุณเสียไป แล้วการเที่ยวของคุณจะคุ้มค่ามายิ่งขึ้น

ออฟไลน์ gapdavinci

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 08:43:23 AM »
เห็นด้วยกับข้างบนครับ ผมเที่ยวเน้นงานนัว จูบ ทาสี เสปร์สดไม่สดไม่ซี แต่จูบต้องมา เพราะไม่งั้นอารมณ์มันไม่ได้อ่ะ

เพราะถ้าแค่ไปตำ ๆ ให้เสร็จ ๆ ผมชักว่าวดูหนังโป๊อยู่บ้านดีกว่าไม่เสียตังด้วย 555

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 12:50:26 PM »
ใช่คับ ผมว่าบางที่ถ้าอารามณ์มันได้ มันมีความสุขมากกว่าการ ... กันอีกนะ บอกเลยผมเคยเสร็จเพราะน้องมาเล้าโลม มีจูบมือเล่นตรงหัวน้องชายผม แล้วมองหน้าแบบยั่วสุดๆ อิอิ

ออฟไลน์ alfie123

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2019, 01:31:15 PM »
+1 ครับ ความสุขในการเที่ยวกาปู๋ของผมคือ การได้นัวน้องๆ เป็นฟิน มากกว่าการกินตับอีกครับ

ออฟไลน์ philadephia

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 02:44:25 PM »
รบกวนพี่ๆแนะนำลายแทงนม เลเวล1-2 หน่อยครับ