ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับคนในเครื่องแบบของดีจริงๆเนียลน่อลทุกจุดกับ...น้องเมล่อนCk  (อ่าน 1146 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไปให้สุดแล้วหยุดที่เธอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องเมล่อน
น้องน่ารักมากครับเห็นครั้งแรกคืออึ้งมาก คือหน้าตาน่ารักเป็นธรรมชาติมากๆ น้องแต่งหน้าบางๆ อัธยาศัยดีมาก พูดคุยด้วยคำที่สุภาพฟังแล้วลื่นหู ไม่ถือตัว เป็นกันเอง ใจเย็น น้ำเสียงที่ใช้ถือว่าดีมาก ไม่อ่อนไปไม่แข็งไป สัดส่วนน้องดีมาก ไม่ผอมมากกำลังดีครับ ไฟหน้าแม่ให้มานิ้มกำลังดีขนาดพอดีมือ จุกสีชมพูธรรมชาติ ไฟหลังขนาดกำลังดีเช่นกันสัดส่วนจึงดูสมส่วนกับไฟหน้า
   เรื่องลีลานั้น ในการอาบน้ำน้องอาบน้ำดีมากครับ ฟิวเหมือนเรากำลังอาบน้ำกับแฟนคือมีการหยอกล้อ มีการพูดคุย แหย่เล่นกัน ซึ้งเป็นการละลายพฤติกรรมที่ดีมากครับ พอเริ่มเป็นกันเองแล้วอารมณ์เริ่มมาเต็มครับ น้องเลยจัดการ B2B ให้ในห้องน้ำ ซึ้งผมคิดว่าน้องทำในส่วนนี้ได้ดีมากๆ เพราะมันคล้ายๆไม่ได้ตั้งใจจะ B2B คือเหมือนให้เราลุ้นๆหน่อย สรุปคือเหมือนเราอาบน้ำกับแฟนที่พึงคบกันไม่นานแล้วพึงอาบน้ำกันครั้งแรกอ่ะครับ มันมีอารมณ์ของการเขินอายเล็กๆบวกกับความตั้งใจที่อยากให้เรารู้สึกดีไปพร้อมๆกับน้อง
   ตัดสลับมาบนเตียง น้องเริ่มต้นด้วยการให้นอนคว่ำและนวดหลัง แต่ผมอยากบอกน้องว่าสิ่งที่น้องทำมันไม่ใช่การนวดโว้ย!! มันคือการขย่ำเนื้อเล่น ไปเรียนมาใหม่นะน้อง 5555 ผมเลยพลิกกลับมานอนหงาย น้องเลยจากการ Intro ต่อครับ น้องทำให้ดีอีกเช่นกัน ขนนี่ลุกไปทั้งตัว งานน้องในช่วงนี้จะออกแนวหวานๆโลแมนติกนะครับ ค่อยๆสร้างอารมณ์ร่วมไปด้วยกัน ทุกอย่างไม่รีบร้อนค่อยๆเป็นค่อยๆไป
ผมทนไม่ไหว! เลยพลิกมาชงกินเอง ผมจัดการ Intro แล้วไปจบที่ทาสี น้องร้องเพลงได้เป็นธรรมชาติมาก และสีหน้าที่ออกมามันไม่ใช่การแสดงเพื่อแกล้งให้เรารู้สึกดี แต่มันคือินเนอร์จริงๆ หลังจากนั้นก็ทำท่าต่างๆ โดยเราสามารถบอกน้องได้เลยครับน้องตามใจ กระซิบบอกข้างหูน้อง น้องก็พยักหน้าตอบพร้อมจัดแจงท่าทางให้ตรงกับใจเราอย่างกับรู้ใจกันมานาน
สรุป น้องสวย น่ารัก ผิวดี อัธยาศัยดี เอาใจใส่เรื่องงานดี เอาใจเก่ง ไม่ผิดหวังแน่นอน ผมกลัวว่าผมจะหลงน้องไปซะแล้วล่ะครับ TT^TT
ปล...รูปผมไม่กล้าขอถ่ายคับน้องเค้าเขิล มาลุ้นดูเอาเองคับแต่ข้างในรับประกัน ฟิตเฟิร์มมาก

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ Mazar-i Sharif

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11