ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บริการงานดีมากเลยพี่น้องครับ น้องซิดนี่ อารีน่า สปา  (อ่าน 656 ครั้ง)

ออฟไลน์ Also

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
เอาไปเต็ม 10 ++  เลยครับผมสำหรับน้องคนนี้ หน้าตาดีแนวสวยคม ผิวไม่ขาวไม่ดำ สรีระโดยรวมแล้วให้ผ่านหมดครับผม นอกจากน้องจะอาบน้ำถูไข่ให้ผมไซ้อยู่นานแสนนานในห้องน้ำแล้ว บนเตียงนั้น น้องทำงานได้ดีมากครับ ตัดงานนวดออกไปรับถึงแม้น้องจะอยากนวดให้เพียงใดผมก็ไม่สนแล้ว เพราะอารมณ์ต่อเนื่องมาจากตอนอาบน้ำด้วยกัน มันทำให้มังกรผมนั้นผงกหัวเข้าหาน้อง  เริ่มจากที่ผม ดูดนม บริเวณน่าอกระดมไปด้วยรอยจูบ ลงมาที่้ท้องน้อยวนไปรอบสะดือน้อง แล้วมือผมก็ประกบจับที่หอย ใช้น้ิวกรีดกลางร่อง แง้ากลีบออกแล้วลงด้วยลิ้น น้องเสียวจนต้องครางออกมา ผมชวนน้อง ท่า 69 น้องก็ร่วมร้องเพลงกับผมด้วย
เสียวดีคัรับ น้องตามใจดีจริงๆ ผมเปลี่ยนเป็นนอนลงให้น้องร้องเพลงให้ฟังร้องดีเพลงมันส์ เกือบเสร็จแหนะ มามาจับน้องนอนคว่ำ ทาเจลที่ซอกขาแล้วเอามังกรยัดผุดๆโผล่ น้องคงเห็นว่าไม่รอด เลยเอาหมวกมาสวมให้ครับ สวมแล้ว ก็รู้เรื่อง จัดดิครับ นองทั้งคู่ กับน้องซิดนี่ย์  ต้องซ้ำครับ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11