ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บ น้องใหม่ ร้าน goodyspa  (อ่าน 962 ครั้ง)

ออฟไลน์ cbr400

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
เก็บ น้องใหม่ ร้าน goodyspa
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 07:07:54 PM »
เมื่อวานพีอา ทักไลน์ มา บอกมีน้องใหม่
มาวันนี้บ่ายสามค่ะ" ดูจากรูปแล้ว ผมนี่รีบจองเลยครับ

มาถึงดูตัวจริงน้องแล้วโอเค ก็จ่ายเงิน แล้วน้อก็งพาขึ้นห้องครับ

นั่งคุยกันแปบนึง น้องก็ชวนอาบน้ำ ระหว่างน้องถอดเสื้อผ้า
ผมเรยขอน้องเก็บปลามาฝาก
ครับ

ออฟไลน์ cbr400

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: เก็บ น้องใหม่ ร้าน goodyspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2019, 07:26:26 PM »

นั่งคุยได้ซักพัก น้องก้ชวนอาบน้ำ
งานอาบน้ำถือว่าดี สำหรับน้องใหม่ไม่เคยทำ

มาต่อที่เตียง
งานตามใจล้วนๆ ครับ ไม่มีหวงตัว แบบไหนได้หมด
อยากได้แบบไหน บอกน้องได้
ใช้เวลาแทบหมดครับ เต็มชั่วโมง

ให้คะแนน น้องกวาง godyspa

หน้าตา 8 ครับ บ้านๆครับ สไตล์ด็กที่ยังต่งหน้าไม่เป็น
ผิว 8 เนื้อตัวดี นมกลมสวย ของแท้
การบริการ 9ไม่มีหวงตัว ไม่มีเงื่อนไข No money talk

ลองแล้วจะฟิน เชื่อผม