ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้ HOT HOT ทั้งสายC พริตตี้ สาวออฟฟิตจัดไปแน่นๆร้าน  (อ่าน 1436 ครั้ง)

ออฟไลน์ AllNewLOVELYรามอินทรา>มีนบุรี T:0809492055 Line:spalovely123

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
center]น้องซาเหม็ด
[/เอ็มซีสาว ลุคนางแบบพริตตี้ ก็จะดูมีระดับหน่อยๆ เกร็งๆเขินๆนิดๆ มีความสวยเด่นน่าสัมผัส เรียบร้อยไม่โลดโผนมาก
 ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
  ”    ได้ปลามาสองวัน ต้องรีบจองเดี๋ยวจะพลาดน้องใหม่เหมือนคนก่อนไปตัวจริง ตัวเล็กบางๆ ผิวสองสี ผมสั้น หน้าตาน่ารัก ดูเฟรนลี่ดีขึ้นห้อง เริ่มปลอกเปลือก ผิวสองสีแต่เนียนมาก บางกรอบ เหมาะกับตัวอาบน้ำยังเขินๆเกร็งๆ ก็ต้องช่วยน้องอาบจะได้ไม่เขิน นวดไม่เน้นต้องหาคนมาสอน ก็เลยต้องนวดให้ซะเลย จังหวะนี้ก็ได้สำรวจเรือนร่างเนื้อตัวดี กลีบปิด ลูบไปลูบมา น้ำนอง ได้เวลาอันสมควรก็ให้น้องทำงานก็ยังมีกังวลอยู่บ้างกลัวผมจะไม่ชอบ ก็บอกน้องไปทำไปรื่อยๆสบายๆพอเริ่มเข้าที่ฟิวมาเต็มงานหวาน ร้องเพลงก็ดี หลังจากนั้นก็เริ่มลุยกันฟิตมาก แน่นมาก แฉะมาก ไม่เร่งรีบ น้องขออย่างเดียว พี่อย่าอั้นนะเสร็จพร้อมกัน ก็จบแบบเจ๊ากันไป ฟินครับ saw001