ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชมพู .spa  (อ่าน 7786 ครั้ง)

ออฟไลน์ No_one

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
น้องชมพู .spa
« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2019, 07:49:44 PM »
ขอส่งการบ้านย้อนหลัง ค่อนข้างนานนิดนึงครับ
ในวันนั้นไม่รู้ รู้สึกอะไร แค่อยากเที่ยว จึงได้เข้าไปที่ร้าน . spa ย่านบางแค
Pr แจ้งว่ามีน้องใหม่ พี่คนแรกขึ้นไป อยากจะต่อรอบเลย แต่เขายังไม่ว่าง
Pr เลยถามผมว่า จองเลยไหม ไม่งั้นพี่คนแรกจะมาต่อรอบ
ผมจึงตอบทันทีว่า จองเลยครับ และจึงรีบไปที่ร้านทันที
เจอน้องครั้งแรก น้องเป็นคนตัวเล็กๆ เรียนพึ่งจบหมาดๆ
ผิวขาวเนียนมากๆ ยิ่งปลอกเปลือกออกมา นี่ชมพูทุกส่วนเลย
ทั้งข้างบน และข้างล่าง อารมณ์จึงมาเต็มๆ พากันเข้าไปในห้องน้ำ
น้องดูเป็นคนคุยไม่ค่อยเก่ง ซึ่งผมก็เช่นกัน ทำให้เกร็งๆทั้งคู่
งานบนเตียงก็ถือว่าโอเคในระดับนึงครับ อาจจะเพราะน้องยังเด็กอยู่
ถ้าใครชอบตัวเล็กๆ ขาวๆ ฟิลแฟน หวานๆเลย แนะนำเลยครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้องชมพู .spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 07:54:54 PM »
อื้อหือ ขึ้นตั้งแต่วันแรก อิจฉาจุง