ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กำเงินมาหาน้องพิมพาที่ ร้าน . น้องผู้ที่หลายคนกล่าวขาน  (อ่าน 2790 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
วันก่อนหลังจากที่ทำงานเสร็จก็รู็สึกเหนื่อยล้า เปิดอ่านการบ้านเพลินๆ หาร้านนวดบริการดีราคาสบายกระเป๋า จนไปเจอร้านฝั่งธนร้านนึง . Spa ผมไม่รอช้ารีบกำเงินที่ผมเก็บหอมรอมริบมา ผมก็รีบพุ่งไปที่ร้านทันที

มาถึงร้านพอดี เราเล็งเป้าหมายแล้วไม่รอช้า ขอขึ้นพิมพา ต้องบอกเลยว่า น้องตัวเล็ก น่ารัก ผมสั้นๆ แนวนักศึกษา ขอค่าขนมเสี่ย ผมก็จัดแจงจ่ายค่าเสียหายไป
ขออนุญาติวาปมาที่ห้องเลยนะครับ เริ่มจับเวลา 1 ชม. ทุกนาทีมีค่า เริ่มจัดเลยครับ

เริ่มจากเสต็บการอาบน้ำเลยครับ งานอาบน้ำให้ 10/10 เลยครับผม อาบน้ำดี ทุกซอกทุกมุมเลยครับผม ไม่ปล่อยให้คราบสกปรกบนตัวผมหลุดรอดไปได้เลยครับ แถมยังมีการบิ้วเรียกอารมณ์เล็กน้อยด้วยครับผม ฟินมากครับผม
จากนั้นเราก็ไปที่เตียงเลยครับ มีการละลายพฤติกรรมกันเล็กน้อย น้องพูดคุยสนุกมากน่ารักเลย คุยเพลินมากจนทำให้เราพาลนึกไปเลยว่าน้องน่าจะฟีลหวานแน่นอนดูทรงแล้วไม่รุกแน่นอน
และแน่นอนผมมองน้องผิดไปเลย เวลาลุยงานเหมือนเปิดโหมดทำงานฟีลจากหวานเปลี่ยนเป็นบู้เลยครับผม ลุกจนผมแทบไม่ทันตั้งตัว น่องบู้สุดเหวี่ยง ผมสู้ไม่ไหวต้องให้น้องนำทางไปสู่สวรรค์ชั้น 7 และแล้วบทสรุปคือผมเป็นผู้พ่ายแพ้น้องไป 1-0  ถือว่าหายากมากเลยครับที่จะเจอน้องสายหวาน+บู้แบบนี้ครับผม เสร็จแล้วเราก็นอนพักคุยเล่นกันจนเวลาหมดเลยครับ ถือว่าเป็น 1 ชม. แห่งความสุขที่ผ่านไปไวมากครับท่าน

อาบน้ำ 10/10 สะอาดทุกซอกทุกมุมจริงๆ
GF 8/10 คุยถูกขอเหมือนแฟนกันจริงๆครับผม
งาน 100/10 ถูกใจมากครับงานบู้แบบผมแทบไม่ต้องทำอะไรเลยครับ
หน้าตา 8/10 หน้าตาหวาน สไตล์ นศ.
หุ่น 8/10 หุ่นเล็ก สมส่วน กำลังดีครับ
สรุปเลยนะครับว่า น้องพิมพา ของดีแห่ง . Spa ที่ต้องบอกต่อครับผม
ปล. ขออนุญาติจับปลาร้านนะครับลืมจับปลามาเองครับผม

ออฟไลน์ Forever love

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น่าลองง  :92: :92: :92: :92:

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
:84: :85:
ขอบคุณมากครับพี่เดด รอการบ้านชุดต่อไปของพี่เรื่อยๆเลยครับผม

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11