ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหน้าสวยสว่างกระจ่างตา น้องฮันนี่ Arena Spa  (อ่าน 744 ครั้ง)

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
กลับไปเยื่อน Arena อีกครั้งเวลาก็น่าจะสี่โฒ.ครึ่งแล้ว

ไปโดยไม่ได้มีการนัดหมายจับจองได้ๆ และได้พบกับฮันนี่น้องลงงานมาพอดี

เห็นแล้วมันโดนใจ ใครจะไปรู้หละจะมาเจอช้างเผือกในที่แบบนี้

แค่มองเห็นน้องแว๊บแรก น้องเป็นเด็กผู้หญิงน่ารักๆคนหนึ่งเท่าที่พบเจอมา

แต่ต้องตลึงอีกครั้งก็ตอนน้องถอดเสื้อผ้าออกมา โอ้แม่เจ้าทำไมมันช่างสวยงามอย่างนี้

ทั้งหุ่น เนินถัน ไฟหน้า จุกสีอ่อนๆ ผิวก็ขาวเนียน หุ่นก็เฟริม มันสุดยอดจริงพระเจ้าจ๊อด

น้องอาบนำได้ได้ผ่อนคลายมาก จบผมเกือบไปเพราะรูปร่างและอกของน้อง อดใจไว้ก่อน

ที่เตียง น้องใช้ลิ้นกับผมแบนุ่มนวลชวนสยิวก็ถูกใจอีก แผ่วเบาได้ฟิวเพราะผมชอบแบบนี้

จนใจจะละลาย กลิ่นกายน้องมันช่างหอมหวนชวนให้หลงไหลทำให้อารมณ์พุ่ง

ผมพยายามใช้ลิ้นค่อยๆตวัดลิ้นแบบนุ่มนวลไปที่ไฟหน้าของน้อง จนน้องเริ่มมีเสียง

แล้วผมก็ยาวไป งานนัว.......บอกได้เลยว่าได้อย่างที่ชอบดั้งใจครับ เป็นคนที่จูบอร่อยด้วย

น้องไม่มีลิมิตอารมณ์ร่วมดี ชอบเลยไม่ติดขัด ไม่ขัดใจ ร้องเพลงคล่อง ลิ้นละรัว

ช่วงเวลาที่พัวพันกันยิ่งมาได้ บอกได้ว่าพอเห็นหน้าสวยๆหน้าตาเยิ้มๆตอนบันเทิงด้วยกัน

มีเสียงร้องเป็นระยะๆมือกอดเราแน่น เกร็งกระตุกก็ฟินมากๆทุกอย่างเราสองทำไปด้วยอารมณ์ล้วนๆ จนท้ายสุด เราก็สามัคคีไปพร้อมๆ กัน

อยากจะบอกว่ามันสุขใจอะไรเช่นนี้ น้องทั้งสวย ทั้งน่ารัก และขอยืนยันความน่ารักของน้องอีกครั้ง