ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โครตนม โครตงาน โครตดี ครบ3ประการ น้องฮารุ Area spa  (อ่าน 6030 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสแวะไปเจือนร้านนี้ อีกครั้งหลังจาก ห่างหายไปนาน  ตั้งแต่เจ้าของเก่า  หยุดไป 

ได้ข่าวมาเปิดอีกรอบเจ้าของใหม่  ทักทายหาพีอา พีอาบอกมีน้องคน1 นมใหญ่มากๆๆ งารครบ3ประการ

จะช้าอยู่ใย รีบจับจองแวะไป ช่วงดึกๆๆวันฝนตก
ไปถึงก่อนเวลา เล็กน้อย น้องขึ้นงาน ไปนั่งรอ ไม่นานลงมา

แต่มีน้องหลายคนทีนี้ โดนหลายคน จดใว่ก่อน
น้องฮารุ ลงมา ขาวอวบ อื่ม ไม่รอช้าน้องพาเข้าห้องนั่งคุยรายละเอียดเรื่องงานน้องชักเจนดี 

ทำอะใรได้บ้างไม่ได้บ้าง  คุยเสดถอดเสื้อผ้า น้องพาไปอาบน้ำ  ต้องบอปแค่เห็น  บักแตงโมน้องก้อจะแตกละ  น้องอาบน้ำให้อย่างดี  ต้องย้ำว่าอย่างดี

อาบสะอาดทั่วตัวจิงๆๆๆ อาบเสดผมมานอนรอน้องทีเตียง  น้อง อาบเสด มานั่งข้างทีตัวผม ไม่ต้องพูดอะใรกันเยอะ  น้องจัดการบี้วตามตัวผม  ปากแลกปาก อย่างเมามัน 

นานแสนนาน ลี้นแลกลี้น   น้องบร้วลงมา ถึงชายน้อยผม  จัดการดูด เลียอม เต็มที  แต่น้องก้อบอกอาจจะไม่เต็มทีนัก เพราะปวดกาม  เจอลูกค้ามาหลายคน

ดูดใข่  สใลดนอน ต้องบอกน้องทำงานเต็มที
น้องนัวนานมากๆจนตัวผมแทบจะเปงน้ำ 

ผมขอจัดการน้องบ้าง  ดูด  บักแตกโมง  ทั้งสองข้างอย่างมัน มือบีบ ปากดูด   เลียลงมาตามตัวน้อง
จนมาถึง จิมิ  ผมจัดการทาสี ดูดเลีย 

ชะมันปาก สะอาด ไม่มีกลิ่นรบกวนใจ  ผมใช้เวลาทาสีน้องนานจิงๆน้องเสียวมีร้องเบาๆมือจิกหัวผม

ผมทาจนพอใจ  และนอนให้น้องมาจัดการนัวผมต่อจนเสด  น้ำออกแทบหมดตัว  นอนพักก่อนไปอาบน้ำกันอีกรอบ  น้องก้ออาบให้อย่างดีสะอาดหมดจด
ก่อนออกมานั่งคุยกันก่อนได้เวลากับสบายตัวไป

ต้องขอขอบคุณน้องพีอา

ขอบคุณน้องฮารุ  ทีดูแลกันดีมาก
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: โครตนม โครตงาน โครตดี ครบ3ประการ น้องฮารุ Area spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 08:36:57 PM »
 :006: