ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยเจองานแบบนี้เลย งานดีคับผม ละลายเลยบอกตรง Angle3 @area spa  (อ่าน 1024 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระป๋องคิงคู

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตอนแรกผมแค่จะหาที่เที่ยวสบายๆง่ายๆแล้วผมผ่านไปทางบางแค ผมเจอป้ายร้าน area spa ก่อนผมไปเลยถ่ายรูปไวแล้วหาที่จอดรถโทรสอบถาม บอกตรงๆเลยคับ ครั้งแรกที่ได้ยินเสียงพีอานี้ผมรู้สึกดีจริงๆเพราะน้องพีอาพรีเซ็นดีมากคับ มีการสอบถามแนวผมเอาใจใส่สุดๆ ผมเลยบอกไปว่า ผมชอบแนวหุ่นดีๆ เอวพริ้้้ว ลิ้วรัวๆ สะไลนอนเก่ง ห่อสดได้จะดีมาก พีอาเลยแนะนำน้องคนนี้เลยคับ น้องangle3 ผมบอกเลยว่า แวปแรกที่เห็นน้องยิ้มสวยมากคับ มีการชวนคุยดี น้องเป็นกันเองสุดๆ
แล้วยิ่งตอนที่น้องพาผมไปอาบน้ำนะคับ หืมมม อาบให้ยิ่งกว่าเมียซะอีก น้องงานดีมากคับ ครบ3ประการ หายากสุดๆ พอหลังทำกิจเสด เวลาเหลือผมก็ได้ถามน้องไปมา จนได้มารู้ว่า น้องไม่เคยทำร้านไหนเลย นี้คือที่แรกของน้อง โอย!!! แม่คุณ นี้ขนาดงานแรกนะคับ ยังเด็ดดวงขนาดนี้ ผมเที่ยวมาไม่เคยเจองานแรกที่ไม่ตกขนาดนี้เลย งานน้องดีจริงๆ
ไม่ดีจริงผมไม่มาบรรยายให้อยากกลับไปหาขนาดนี้เลยนะคับ!!!!
(ของดีบอกต่อคับผม งานดีๆแบบนี้หายาก กีนะที่ผมตัดสินใจลเข้าไปดู ไม่งันผมคงจะเสียใจตายห่าเลย!!!)

ออฟไลน์ กระป๋องคิงคู

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
นี้แค่รูปนะคับ. ของจริงนี้เสี้ยวยันขาเลย
(ต้องหาเวลาว่างไป ซ่ำอีกแล้วละงานนี้ ของน้องเขาดีจริงๆ)