ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องนักสาครั้งแรก ลูกแก้ว@Tulip อ้อมน้อย  (อ่าน 615 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
เข้าไปที่คอนโดทิวลิป เลยแวะร้านประจำทิวลิปสปา
น้องๆออกมาโชว์6คน เห็นเด็กใหม่กำลังนั่งคุยสมัครอยุ่เลย

มาทั้งชุดนักสา รอน้องๆเข้าไปหมด
ก็ถามเค้าท์เตอร์ว่า น้องที่สมัครนี่จองได้เลยมั้ยคับ

น้องเค้ายิ้มเขินๆ เค้าท์เตอร์ก็พาไปบอกสอนงานนวดสักพัก
ผมจัดโปรB2B ขึ้นไป ขึ้นทั้งชุดนักสาเลยอ่ะดิ่
น้องเขินมาก ผมนี่นำทางน้องเป็นเทรนเนอร์เลย

ผมเริ่มอาบน้ำให้น้อง ว่านอนสอนง่ายไม่หวงตัว จับตรงไหนนิ่มนวลไปหมด ผิวหอมเด็กๆ
กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันใต้ฝักบัวซักพักพาน้องมาห้องนวด

น้องนวดโอเคมาตรฐาน คุยเล่นกันหนุกหนาน
มือน้องไม่นิ่ง จับน้องชายผมไปด้วย ผมน่ะเหรอคลึงนมสาว
น่าเล่นเด้นๆเนียน  น้องมีอารมร่วมดีมาก ส่งเสียงครางด้วย
ชโลมออยนวดบอดี้ทูบอดี้
นัวกันเสียวจนแตก ผมขออีกน้ำ น้องทำให้ครั้งที่สองแตกยากหน่อย55  น้องขาวเนียนตัวเล็ก ผมนี่ฟินเลย

ใหม่ซิงแบบนี้ของชอบ
นานๆจะมีมาให้ชิม