ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองน้องใหม่เอี่ยม ฟิวดีสั่นลองนวด ตามใจดี น้องแป้งฝุ่น@Tulip  (อ่าน 538 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องแป้งฝุ่น
น้องเพิ่งมาทำได้ไม่กี่วันแต่ใจผมมันเตลิดไปแล้ว555  เป็นไงเป็นกัน
จ่ายค่าเสียหายเรียบร้อย น้องมารับด้วยท่าทีเขินอาย พอเห็นน้องแล้วใจแทบหยุดเต้น
ตัวเล็กมากสวยตามรูปไม่มีดรอปเลย

ขึ้นห้องไปได้ซักพักเราก็เอ่ยปากชมไม่หยุด เพราะน้องน่ารักจริงๆ หน้าตาน้องเป็นธรรมชาตมากๆ แต่งหน้านิดๆ ตัดไปอาบน้ำ น้องอาบได้ดีครับ สะอาดหมดจด
มาที่เตียง ด้ายความที่น้องยังใหม่(จริงๆนะ) เราจึงค่อยๆสอนน้องทีละหน่อย น้องก้อตั้งใจทำมากๆ สุดท้ายก้อแพ้ไป 1-0
งานนวดน้องดีมากครับ ตัวเล็กๆแต่น้ำหนักมือดีเลย ตัดจากนวดมาเราขอบู๊บ้าง555  อารมณ์น้องติดเลย หน้าอกสวยงามสมส่วน โดยรวมแล้วถูกใจมากครับสำหรับเด็กใหม่แบบนี้ อนาคตไกลแน่
สรุป
หน้าตา 100/10
รูปร่าง 9/10 ตัวเล็ก ขาวพอดีมือ
ฟิลแฟน 100/10 เหมือนแฟนพึ่งคบกัน ขวยเขินเลยพาเราเขินไปด้วย555
พี่ๆท่านไหนอยากเทรนงานน้องจัดเลยครับ แต่สุภาพกับน้องไว้นะครับ ดีๆแบบนี้หายาก