ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พลาดไม่ได้ ลูกครึ่ง Thai-German @ RB modeling เมืองทอง  (อ่าน 1336 ครั้ง)

ออฟไลน์ MeMz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
วันนี้ได้มีโอกาสไปลองร้านใหม่ที่เพิ่งเปิดไม่นานแถวเมืองทอง RB modeling

ด้วยความที่ว่าไม่ได้จอง บวกกับอยากเห็นหน้าน้องๆก่อนเลย walk in เข้าไปเลย เจอพีอาน่ารักเรียกน้องๆมาโชว์ตัวให้เราดู น้องๆแต่ละคนน่ารักหมดเลย แต่เราดันไปสะดุด น้อง Thai-German เลยตัดสินใจเรียกน้องดีกว่า

พีอาพาไปที่ห้องเสร็จก็บอกเราว่า เดี๋ยวน้องตามมานะคะ เราก็โอเค กินน้ำ นั่งรอแปปเดียวน้องก็ตามมา

น้องน่ารัก + หน้าคมลูกครึ่ง คุยเก่งเป็นกันเองมากๆ นั่งพูดคุยกันสักพักนึง ก็ไปอาบน้ำกัน พอเห็นหุ่นน้องนี่ละ โอยยย... หุ่นดีเกิ้น ไฟหน้านี่กลมสวยมาก ผิวเนียนไปหมด อาบน้ำไปเพลินๆ นัวๆกันหอมปากหอมคอ ถามเราตลอด ชอบไหม แบบนี้ละชอบไหมคะ ในห้องน้ำเลยไหมคะ แต่มันแคปนะ ไปที่เตียงดีกว่า (น้องอาบน้ำเก่งงงงง) เสร็จก็ให้ไปนอนรอที่เตียง เท่านั้นละ น้องจู่โจมทันที ไอ้เราตอนแรกว่าไม่เขิน กลายเป็นจะเขินสะแทน น้องจู่โจมแบบต่อเนื่องมาก เราก็จู่โจมบ้าง แตะน้องสาวหน่อย น้องร้องอย่าเพิ่งสิคะพี่ หนูรู้สึกง่ายนะ มือซนนะ เท่านั้นละ น้องร้องเพลงไมค์หายไปทันที มีแต่เสียงซาวเอฟเฟกแน่นๆ รัดๆ พอไปได้สักพักน้องไปหยิบจุกทันที ตอนแรกเราจะไม่ๆ แต่ทนความเสียงอ้อนของน้องไม่ไหว ขอแบบจบเลยละกัน น้องมีเขินๆบ้าง บอกไม่เก่งนะพี่ ให้หนูเริ่มก่อนหรอ พอเริ่มเท่านั้นละ ซาวเสียงน้อง กับจังหวะนี่สุดๆ หลังจากนั้นเราก็เอาบ้าง เริ่มจู่โจมกลับจนน้องบอกไม่ไหวๆ เสียงหลงตลอดเวลา ซาวมาดีตลอด ชม. ตลอดท่า
ผลสุดท้ายเราไม่ไหว... เรียบร้อยยยยย... จบแบบวินๆทั้งคู่

ใครอยากลองลูกครึ่งหน้าคม หุ่นดี ซาวแบบ 7.1 แนะนำน้อง Thai-german ที่ร้าน RB modeling เมืองทองธานี ว่างเมื่อไหร่แวะไปอีกแน่นอน