ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้แหละ!!! กรูชอบบบ !!! ไม่เคยร้องขอชีวิตใคร " น้องโย@FeelGood" เล่นผมซะ...  (อ่าน 3055 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
น้องโย@FeelGood คนนี้หน้าตาน่ารักมาก ขาว หมวย
หุ่นนางแบบ ตรงสเป็คทุกอย่างเลยจัดไป  ไม่รอช้า
( ยิ้มหวานผสมเซ็กซี่ ) โอ้ยยยยยยย !!!!!

ผมจะบอกเลยว่าคนนี้สุดยอดจริงๆ คุยกันเพลิน สนุกมากๆๆ
งานอาบน้ำก็เล่นเอานมใหญ่ๆของน้องเค้ามาถู...ซะจนเกือบแย่
งานนวดก็นวดเป็น น้ำหนักมือดีมาก โดนทุกเส้น หายเมื่อยจริงว่ะ.......

งานนัวนี่แหละพีคสุด ผมไม่รู้ว่าจะอธิบายยังไงถึงความเสียวแบบที่ต้องบอกว่า
!!! น้องๆๆๆ หยุดก่อน คือว่ามันเสียวเกินไปอ่ะ พี่จะขาดใจ !!!

ผมขอแจ้งถึงพี่ๆน้องๆ ที่เข้ามาอ่านเลยนะครับ ใครมีโอกาศผ่านไปแถวๆ วงเวียนใหญ่ (ตากสิน ุ6)
น้องโย คนนี้ต้องจัดครับ คุ้มจริงๆครับ คุ้มทุกนาทีเลย ผมมาหาน้องอีกแน่นอนครับ

!!! อยากจะจับปลามาฝากครับ แต่เมียเช็คโทรศัพท์ กลัวจะเสียชีวิตก่อนจะได้เจอน้องเค้าอีกนะครับ !!!

ออฟไลน์ ❣❣❣ Yo@Feel good ❣❣❣

• magmowVE
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12