ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอร้านมั่วรูปกันไหมครับ  (อ่าน 1948 ครั้ง)

ออฟไลน์ two

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
เคยเจอร้านมั่วรูปกันไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 10:37:21 PM »
เคยเจอร้านมั่วรูปกันไหมครับ ประเภทน้อง ก น้อง ข มาเต็มไปหมด เอาเข้าจริงมีไม่ครบ กับ มีตัวตนปล่าวฟ่ระ//ประเภทไปไม่เคยเจอแต่ก็โปรโมทว่ามา

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: เคยเจอร้านมั่วรูปกันไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 10:42:49 PM »
 เจอมาเยอะเลยล่ะครับ

ที่เจอมาก็เลิกไปครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เคยเจอร้านมั่วรูปกันไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 10:24:42 AM »
พีอาบางร้านจะพยายามโปรโมตว่าวันนี้เด็กเยอะเพื่อล่อให้ลูกค้ามาร้าน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ hotcat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 10:57:21 AM »
ขนาดไลน์ร้านยังมีมั่ว ก่อนเข้าโทรถามก็ว่ามากันเยอะแล้วตามข้อมูลในไลน์เลยค่ะ พอไปถึงร้านมีสามคน ไหงหารสี่ขนาดนี้ พอทักถามprก็ทำหงุดหงิดใส่ ทำเป็นโมโหเด็กที่เบี้ยวบ้าง ออกไปไหนไม่รู้บ้าง แต่ขึ้นกับน้องที่เหลือ ก็ได้ความว่าวันนี้มีสี่คนนี่ล่ะค่ะ เทศกาลลาเยอะ โอ้ว ขนาดโทรเช็คแล้วนะ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2019, 04:08:05 PM »
ร้านที่แย่สุดๆ คือ ร้านที่ถามไปว่ามีน้องๆ มั๊ย พอเราสนใจใครสักคนในนั้น แล้วร้านก็แนะนำรายละเอียดต่อ พอเราเข้าไปกลับไม่มีน้องคนที่เราสนใจอยู่ ร้านก็จะเชียร์น้องคนอื่นให้ ทั้งที่ร้านเองก็รู้อยู่แล้วว่าน้องคนที่เราสนใจนั้นไม่เข้าร้านอยู่แล้ว ก็จะมีข้อแก้ตัวต่างๆ นาๆ ว่าน้องแจ้งเข้านะ แต่น้องไม่เข้าบ้าง ทั้งที่ตอนถามไปถามว่าน้องคนที่เราสนใจนั้นอยู่ร้านแล้วใช่มั๊ย

ออฟไลน์ kookkook01

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 12:58:57 AM »
มีน้องคนนึง รูปโผล่3ร้านพร้อมกันในวันเดียว
สาย4 ราชพฤษ พระราม7
คนที่หน้าอก38อะ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 06:15:13 AM »
มีน้อง 2-3 คน แปลงร่างเป็น 5-6 ชื่อ บางรูปยังใส่นาฬิกาเรือนเดียวกันอยู่เลย 555

ออฟไลน์ moowaan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 04:04:30 PM »
เมื่อวานเพิ่งเจอ
โทรไปก่อน บอกมี 5 คน พร้อมบอกชื่อ
อีก 20 นาทีเข้าไป มีแค่ 2 คน แถมดูต่างจากรูปมาก โดยเฉพาะหุ่น ตัวจริงดูอวบแบบคนละคนเลย

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 05:17:55 AM »
มีอยู่ครั้งนึงน้องคนเดียวกันที่เคยขึ้นไปแล้ว รู้ว่าน้องทำอยู่อย่างน้อย 2 ร้านสลับกัน มีรูปลงว่าสแตนด์บายอยู่ 2 ร้านพร้อมกัน ไม่ใช่เร้านเครือเดียวกันด้วย โดยทั้ง 2 ร้านใช้รูปที่ถ่ายในร้านของตัวเอง ที่นึงใช้รูปชุดนักเรียนมัธยมปลาย อีกที่ใช้รูปชุดม้าลาย แต่จริงๆ ไม่ได้เรียนอะไรแล้ว โทรไปถามทั้ง 2 ร้าน บอกน้องยังไม่เข้าทั้งคู่ ก็คิดว่าแล้วจะลงทำไม ให้ดูว่ามีมีน้องๆ เยอะล่อลูกค้าอย่างงั้นเหรอ

ออฟไลน์ Dddtriple

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2019, 12:52:40 AM »
เคยเจอเเบบในรูปอย่างตัวจริงอย่าง  :89: