ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: M150 ในรอบเกือบปีไม่เจอกัน วันนี้ เอาปา หวานๆมาแจก #Safehouse  (อ่าน 1898 ครั้ง)

ออฟไลน์ bicycle

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 517
  • จักรยานสุดหื่น..
สวัสดีครับผม 

วันนี้ผมขออณุญาติมาส่งการบ้าน 1 สาวสวย

เรียกได้ว่างาน และรอบจองของเธอ ทำสถิติ จองเต็มติดๆ เป็น อาทิตย์

สาวคน นี้คือ น้อง " M150 "

ผมขึ้นเธอมาหลายรอบมาก แต่เมื่อจากกันไปนาน เลยต้องมาสัมผัสอีกครั้ง
ฺB I C Y C L E

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ผมขอรีวิวงานเธอ บ้างนะครับ

เผื่อหลายท่านอาจจะไม่เคยรู้งาน

ในห้องนวดห้องอาบน้ำ น้องตั้งใจล้างอาบน้ำ

ทุกซอกทุกมุม บรรจงล้วงล้าง

จังหวะนี้มันโด่ น้องก้อ พิถีพิถันลูบล้างเบาๆ

• *

• *
หลังจากเราสอง อาบน้ำกันเสด

มาเชดตัวนวด น้องนวด ดีเลยครับ

นอนหงานมาน้่องจะนวดขาให้ ผมบอก M จะ พี่ไม่เหมือนขา พี่ เมื่อย K

น้องอมยิ้ม ค่อยๆเอามือ อุ่นๆ ลูบขึ้นลงเบาๆๆ

ผมไม่อยากจะรอแล้ว  ลุกขึ้นมาไซร้ไปที่คอ

ตัวขาวๆๆ เวลาโดนไซร้ เวลาน้องมีอารมณ์ร่วม ตัวแดงไปทั้งตัว

ไฟหน้า33-34 ช่วงล่างสวย ผมละเลงลิ้นไปทั่วตัว

เสียงเริ่มมา มือน้องเริม กระวนกระวาย จับทั้งผ้า ทั้งแผ่นหลัง ทั้งหัวผม

อารมณ์เธอเริ่มมาผม จัดวามเดือดเข้าไป นิ้ว วนเบาๆ ที่ เม็ด 8 ของเธอ

เสียงร้องจากเบาๆ ลั่นห้องเลยครับ  ฟิวส์นี้เล่นเอาผมคิดถึงเสียงของเธอที่คุ้นหูจริงๆ

• *

ออฟไลน์ Villain Cross

• การหวังพึ่งคนอื่นตลอดเวลา ยิ่งทำให้เรา "อ่อนเเอ"
  • Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 70
  • ชีวิตบนเส้นด้าย
ปลาน่ารัก น้องก็น่ารัก  :88:

ออฟไลน์ Capuchinoman27

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คนเดียวที่คิดถึง...

คนเดียวที่มีโอกาสต้องรีบไปเจอเลย...