ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอการบ้านน้อง Jenny ตอนย้ายมา Feel good club  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ ultraman-0007

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ขอการบ้านน้อง Jenny ตอนย้ายมา Feel good club
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2019, 07:20:42 PM »
 :81: ขอการบ้านน้อง Jenny ตอนย้ายมา Feel good club ครับ รอผู้ใจดี +ปลาด้วยจะดีมากครับ

ออฟไลน์ Devil17

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ขอการบ้านน้อง Jenny ตอนย้ายมา Feel good club
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 11:00:35 AM »
บริการดีตามมาตรฐานดังเดิมครับ

เห็นน้องบอกว่าน่าจะร่ำลาวงการในเร็ววันนี้
ไม่ภายในสิ้นเดือนนี้ ก็เดือนหน้า
แต่ก็ไม่ได้หนีหน้าหายไปไหน แค่ผันตัวไปอยู่ในตำแหน่งอื่น

ใครอยากลองบริการตามสไตล์นวดกระปู๋ดั้งเดิม และบริการเต็มที่แบบไม่เสียอารมณ์
ก็ควรจะต้องรีบไปลองดูซักครั้ง

ส่วนเรื่องรูปร่าง หน้าตา ก็ตามอายุงานอ่ะนะครับ
อาจจะไม่ได้สดใหม่เหมือนเด็กรุ่นๆ
แต่บริการนั้นประทับใจแน่นอน

ออฟไลน์ ultraman-0007

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
Re: ขอการบ้านน้อง Jenny ตอนย้ายมา Feel good club
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 06:23:56 PM »
ขอบคุณครับ แบบนี้ต้องจองใช่ไหมครับ :81: