ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จ่ายครอสจบแต่ไม่ได้จบ  (อ่าน 4679 ครั้ง)

ออฟไลน์ ♡ Black Catz IPA ♡

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: จ่ายครอสจบแต่ไม่ได้จบ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 08:08:46 PM »
1.ถ้าน้องไม่ได้จับจู่ ชักว่าวให้เราเลย แต่ตื่นเต้นเลยแตกเร็ว
  ถ้าจู๋ยังแข็ง ก็เสียบได้ต่อนะ เพราะถือว่ายังไม่ได้เสียบ
  งานบริการ มันต้องบริการ แบบนี้ ลค.เสียเปรียบเกินไป จ่ายแพง แต่ได่้แค่นัว
   ถ้าลูกค้ายังไม่ได้ครบตามโจทย์ คือ เสียบ ถือว่า ร้านน้ี้ เด็กคนนี้ เอาเปรียบเกินครับ

2.ร้านเหี้ยมากครับ จริงๆ ต้องโทรมาเตือนก่อนก็ได้ ตามหลัก ว่าจะหมดเวลาแล้ว
และเป็นหน้าที่เด็กที่ต้องบอกเวลา ไม่ใช่ให้ ลค.มานั่งจำว่าหมดกี่โมง

ร้านไรครับ ระบุชือน้องมาเลยก็ดี  จะได้ไม่ต้องไป :045: :045: :045:

ผมถามเพื่อนมาแล้วครับน้องใช้ปากให้เลยเสร็จก่อนเพื่อนผมก็ทำใจแหละครับ
แต่ข้อ 2 อย่างที่ท่านว่าแหละคือเพื่อนผมยังใหม่อยู่เรื่องเวลาไม่รู้น้องก็ชวนคุย ลงมาโดนปรับไป 200
แถมบอกอย่าบอกใครนะ ฟิลแบบอย่าให้เจ้าของรู้เผลอๆเอาไปกินเอง
ชื่อร้าน freshyroom พระราม 7 (ถ้าร้านได้อ่าน ผมไม่ได้อยากให้ร้านเสียหายนะแต่ร้านก็ต้องยอมรับข้อเสียที่ลูกค้าพบด้วย)
เพื่อนผมคงไม่ไปแล้วแหละร้านนี้ คลอสราคา 32-36 ตอนไลน์ไปบอกแค่ 3 ถ้วนโดนบวกสะงั้น  :89:

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 08:09:53 PM »
ข้อ 2 เคยเจอแต่น้องๆ บอกว่าถ้าเกินเวลาน้องๆ เองจะถูกปรับ แต่ก็ไม่เคยอยู่เกินเวลา เพราะจะตั้งเวลาเตือนในโทรศัพท์อยู่

อันนี้เพื่อนบอกน้องไม่ยอมลงเองครับจนเพื่อนผมขอตัวลงมาโดนปรับเลย  :034:

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 08:12:26 PM »
ผมเจอแต่โทรมาเตือนหมดเวลา คือเหลือสัก10นาที แต่น้องรีบให้ลงทั้งๆที่ก่อนหมดเวลาดีมากหยั่งกับแฟนกัน คือเซ็งเลย ไม่รักเราเลยจะเร่งรอบนี่หว่า5555+

ผมตอบเหมือนท่าน lucky ครับ ว่าแต่เกินเวลามากแค่ไหน กี่นาที?

ถามเพื่อนมาแล้วมันบอกว่าประมาณ 15 นาที+ มันมือใหม่ไม่รู้เรื่องครับร้านไม่มีคนด้วยนะไม่มีใครใช้ห้องต่อ ทำใจครับมือใหม่โดนไป :030:

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 08:15:35 PM »
ความคิดผมเท่านั้นนะครับ

1.ต้องเข้าใจก่อนว่าวงการนวดกะปู๋​ น้ำเดียวคือจบทุกอย่างโดยไม่เกี่ยงว่าคุณจะเสร็จที่ไหนเวลาไหน​  เปิดประตูมาแล้วแตกก็คือจบ​  ไปชักในห้องน้ำแล้วแตกก็คือจบ​  มันเป็นแบบนี้แทบทุกร้านทุกคน​  ร้านที่บอกว่าเสร็จไม่อั้นมันก็ไม่ใช่น้องทุกคนในร้านที่จะยอมทำ​  น้องมาหาเงินแล้วต้องมาเจอพวกเสร็จง่ายแบบนี้วันนึงแค่สองคนแล้วต้องมาบิ้วให้ขึ้นรอบสองอีกน้องไม่ตายก่อนเหรอครับ

หรือไม่คุณก็ต้องขึ้นสายไฟเตอร์เต็มตัว​ แต่หน้าตาไม่ได้เรื่อง​  คุณจะยอมหรือเปล่า

ผมเสร็จยาก​มาก​ ผมก็ไม่เคยเร็วขนาดนี้​  แค่ความคิดส่วนตัว​  มิน่าถึงมีพวกคอส​ 30​ นาที​ ผมยังนึกในใจเวลาแค่นี้มันจะไปทำอะไรได้​  แค่ทาสีก็หมดเวลาแล้ว

2.ความคิดผม​  ถ้าถึงกับโดนปรับแสดงว่าคุณเกินเวลา​ +15​ นาที​  คือเกินจนน่าเกลียด​  เกินแบบไม่มีใครรับได้​  แล้วไปเจอร้านแค่ส่วนน้อยเท่านั้นที่ไม่มีนโยบายเตือนเวลาเกิน​  ความคิดผมมันเป็นหน้าที่ของคุณที่ต้องดูเวลาเอง​  เอามือถือมาตั้งไว้ข้างเตียงหรือข้างหมอนเลย​ มันเป็นหน้าที่คุณ​ อย่ามาปัดว่าไม่รู้ไม่เห็นไม่สนใจไม่ตั้งใจแบบนี้มันไม่ได้​  งานบริการทุกงานที่มีการคิดเงินตามเวลา​  คุณจะมาบอกว่าเกินนิดเกินหน่อยจะเป็นไรไป​  พอร้านบริการคิดค่าเกินเวลาแล้วคุณก็มาโกรธร้าน​  แบบนี้มันไม่ถูก

1.เข้าใจครับ
2.เพื่อนผมมันมือใหม่อะครับมันไม่รู้เรื่องแบบพวกมีประสบการ์ณหรอก เรื่องเวลาเช่นกันมันไม่ได้มาจับหรอกครับคนไม่เคยทำไงได้ ร้านเปิดมารู้กฏระเบียบก็ต้องเตือนกันบ้างแหละผมว่าไม่ใช่มารอตามเก็บลูกค้าเกินเวลา พี่ต้องเข้าใจเพื่อนผมมันมือใหม่ประสบการ์ณของมันแหละครับ :91:

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 08:16:24 PM »
บอกชื่อร้านมาเลยครับ
freshyroom พระราม 7 ครับ เพื่อนผมคงเข็ดแหละมือใหม่

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2019, 04:13:46 AM »
อันนี้เพื่อนบอกน้องไม่ยอมลงเองครับจนเพื่อนผมขอตัวลงมาโดนปรับเลย  :034:

มีอยู่ครั้งนึงน้องบอกอยู่เกินเวลาได้ 10 นาที ให้ทำต่อให้เสร็จ

ตอนนั้นนาฬิกาที่ตั้งไว้ดังครบ 1 ชั่วโมงแล้ว จะมีเวลาให้อาบน้ำอีกประมาณ 5-10 นาที

แต่เคยถามทางร้านแล้วว่า ถ้าเกินไปถึง 15 นาที ก็เพิ่ม 500 (คอร์ส 2000/ชม.)

ก็เลยลุกไปอาบน้ำไม่ได้ทำต่อ

จุดเริ่มต้นที่ตั้งนาฬิกาปลุก มีที่มาจากบางร้านจะรันเวลาตั้งแต่จ่ายเงินเสร็จ แต่น้องยังไม่พร้อมให้บริการ ติดโทรศัพท์อยู่บ้าง ติดแต่งหน้าอยู่ก็มี ก็เลยจะมาตั้งแล้วนับเวลาตั้งแต่ตอนเดินเข้าห้องไปแล้ว

ออฟไลน์ sdu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2019, 04:31:23 PM »
3ร้านนี้ ผมยกให้หอหญิง คุยดีๆมีทอนกระจาย แถมมีต่อข้างนอกดัวยถ้าน้องถูกใจ

ออฟไลน์ Pog420

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2019, 05:22:16 PM »
ผมถามเพื่อนมาแล้วครับน้องใช้ปากให้เลยเสร็จก่อนเพื่อนผมก็ทำใจแหละครับ
แต่ข้อ 2 อย่างที่ท่านว่าแหละคือเพื่อนผมยังใหม่อยู่เรื่องเวลาไม่รู้น้องก็ชวนคุย ลงมาโดนปรับไป 200
แถมบอกอย่าบอกใครนะ ฟิลแบบอย่าให้เจ้าของรู้เผลอๆเอาไปกินเอง
ชื่อร้าน freshyroom พระราม 7 (ถ้าร้านได้อ่าน ผมไม่ได้อยากให้ร้านเสียหายนะแต่ร้านก็ต้องยอมรับข้อเสียที่ลูกค้าพบด้วย)
เพื่อนผมคงไม่ไปแล้วแหละร้านนี้ คลอสราคา 32-36 ตอนไลน์ไปบอกแค่ 3 ถ้วนโดนบวกสะงั้น  :89:
เรื่องของเพื่อนท่านอยู่ที่การบริการเเละมาตราฐานของร้านเลย ของผมก็ทำนองเดียวกันเลยPrชายร้านนี้คือ หิวเงินมากกก
ร้านใกล้บ้านผมมาก เเต่ไปครั้งเดียวพอ 25มิ.ย.รอบเที่ยงคืน บริการหยาบไม่มีมาตรฐานเลย
หลอกตีหัวเข้าบ้านละจบ พวกการบ้านดีๆ นี่อวยกันหรือโชคดีเจอน้องตั้งใจก็ไม่รู้
หรือผมซวยไปช่วงดึกก็ไม่รู้ซึ่งไม่เกี่ยวเลยอยู่ที่การบริการล้วนๆ
ตอนไลน์ถามค่าคอส Prชาย บอก 1950 / 70 นาที
พอไปถึงหน้างานถามอีกรอบเป็น 2300 จบ 3300 มีน้อง3คนให้เลือกจากรูป Prชายรีบเเนะนำเลยคนนี้ อมสด เเตกปาก
โอเคเชื่อคนง่าย คุยเรื่องค่าคอสอีกรอบ บอกดูมาจากในเวปพอทักไปมาก็เหลือ 1850 B2b /70นาที
ให้ไป 2พัน Prบอกไม่มีทอนเดี๊ยวค่อยลงมาเอาได้ไหม ไอ้เราก็หามาจนได้ 1860 เเล้วที่เเย่เลยคือไม่หาตังมาทอนไม่พอ
ยังพูดว่า โถ่..พี่เเค่10บาทเองผมไม่เอาหรอกน่า ลงมาเด๋วผมเตรียมรอไว้ให้เลย โอเคถ้าน้องเด็ดจริงเเค่10บาท ยังน้อยไปด้วยซ้ำ   
พอตัวจริงน้องมาดรอปไป80% ห้องชั้น3 เเววหล่นเริ่มมาเลยเเต่ละคำถาม ทำไมมาดึกจัง พี่เสดยากไหมหนูเริ่มง่วงเเล้ว
ส่วนการอมสดเเตกปากที่ Pr ว่า นี่คือเอาลิ้นเเตะเเค่หัวปลายๆให้พอเสียวเเล้วก็ชัก
พอถามน้องทำไมไม่อมให้สุดน้องบอกกลัวแตกใส่ปากละเลอะเทอะ คือจะแตกสะกิดบอกก็ยังทัน -*-  เเต่ก็ยังเเก้ตัวแบบกูจะทำให้เเค่นี้อ่ะจะทำไม   
หลังจากหดไปหดมาเห็นท่าไม่ดี คือเเตกดีกว่า พอเเตกปุปอาบน้ำกันเสด น้องก็มานั่งเล่นมือถือเหมือนเราไม่มีตัวตน
พอสักพักก้พูดอีกว่า ถ้าพี่จะไปเเล้ว ลงไปได้เลยนะ ไม่ต้องรอหนู เด๋วหนูมาแปปนึง
พอสิ้นเสียงน้องก็น่าจะหายไปห้องข้างๆที่มีเสียงดังน่าจะเปนห้องพักที่เล่นเกมส์กันอยู่
มาถึงนาทีนี้เหลือบมองนาฬิกาเหลืออีก30กว่านาที เอาไงดีวะ ลงก็ลงกลับก็ได้
ลงมาเจอ Pr ไม่ได้อยากทวงตังเลย จังหวะนั้นอยากนั่งคุยมากกว่า เเต่เเกก็เนียนเดินคุยโทรสัพเข้าหลังร้านไปเลย โคตรเจ็บปวด
หล่นเเม่งทุกอย่างตั้งเเต่ที่จอดรถ ยัน การบริการ ฝากไว้เตือนใจครับ น้องเมเม่ และ Prชายเเห่งFreshyRoomพระราม7 จ้า
Ib มาขอรายละเอียดเพิ่มได้นะครับ ถ้าอยากปรับปรุงจริงๆ หรือ ถ้า Prคือเข้าจองร้านเองนี้ก็สุดๆละครับ

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 03:12:44 PM »
เรื่องของเพื่อนท่านอยู่ที่การบริการเเละมาตราฐานของร้านเลย ของผมก็ทำนองเดียวกันเลยPrชายร้านนี้คือ หิวเงินมากกก
ร้านใกล้บ้านผมมาก เเต่ไปครั้งเดียวพอ 25มิ.ย.รอบเที่ยงคืน บริการหยาบไม่มีมาตรฐานเลย
หลอกตีหัวเข้าบ้านละจบ พวกการบ้านดีๆ นี่อวยกันหรือโชคดีเจอน้องตั้งใจก็ไม่รู้
หรือผมซวยไปช่วงดึกก็ไม่รู้ซึ่งไม่เกี่ยวเลยอยู่ที่การบริการล้วนๆ
ตอนไลน์ถามค่าคอส Prชาย บอก 1950 / 70 นาที
พอไปถึงหน้างานถามอีกรอบเป็น 2300 จบ 3300 มีน้อง3คนให้เลือกจากรูป Prชายรีบเเนะนำเลยคนนี้ อมสด เเตกปาก
โอเคเชื่อคนง่าย คุยเรื่องค่าคอสอีกรอบ บอกดูมาจากในเวปพอทักไปมาก็เหลือ 1850 B2b /70นาที
ให้ไป 2พัน Prบอกไม่มีทอนเดี๊ยวค่อยลงมาเอาได้ไหม ไอ้เราก็หามาจนได้ 1860 เเล้วที่เเย่เลยคือไม่หาตังมาทอนไม่พอ
ยังพูดว่า โถ่..พี่เเค่10บาทเองผมไม่เอาหรอกน่า ลงมาเด๋วผมเตรียมรอไว้ให้เลย โอเคถ้าน้องเด็ดจริงเเค่10บาท ยังน้อยไปด้วยซ้ำ   
พอตัวจริงน้องมาดรอปไป80% ห้องชั้น3 เเววหล่นเริ่มมาเลยเเต่ละคำถาม ทำไมมาดึกจัง พี่เสดยากไหมหนูเริ่มง่วงเเล้ว
ส่วนการอมสดเเตกปากที่ Pr ว่า นี่คือเอาลิ้นเเตะเเค่หัวปลายๆให้พอเสียวเเล้วก็ชัก
พอถามน้องทำไมไม่อมให้สุดน้องบอกกลัวแตกใส่ปากละเลอะเทอะ คือจะแตกสะกิดบอกก็ยังทัน -*-  เเต่ก็ยังเเก้ตัวแบบกูจะทำให้เเค่นี้อ่ะจะทำไม   
หลังจากหดไปหดมาเห็นท่าไม่ดี คือเเตกดีกว่า พอเเตกปุปอาบน้ำกันเสด น้องก็มานั่งเล่นมือถือเหมือนเราไม่มีตัวตน
พอสักพักก้พูดอีกว่า ถ้าพี่จะไปเเล้ว ลงไปได้เลยนะ ไม่ต้องรอหนู เด๋วหนูมาแปปนึง
พอสิ้นเสียงน้องก็น่าจะหายไปห้องข้างๆที่มีเสียงดังน่าจะเปนห้องพักที่เล่นเกมส์กันอยู่
มาถึงนาทีนี้เหลือบมองนาฬิกาเหลืออีก30กว่านาที เอาไงดีวะ ลงก็ลงกลับก็ได้
ลงมาเจอ Pr ไม่ได้อยากทวงตังเลย จังหวะนั้นอยากนั่งคุยมากกว่า เเต่เเกก็เนียนเดินคุยโทรสัพเข้าหลังร้านไปเลย โคตรเจ็บปวด
หล่นเเม่งทุกอย่างตั้งเเต่ที่จอดรถ ยัน การบริการ ฝากไว้เตือนใจครับ น้องเมเม่ และ Prชายเเห่งFreshyRoomพระราม7 จ้า
Ib มาขอรายละเอียดเพิ่มได้นะครับ ถ้าอยากปรับปรุงจริงๆ หรือ ถ้า Prคือเข้าจองร้านเองนี้ก็สุดๆละครับ

ที่จอดรถพูดได้ว่าเฮียมากๆ ต้องไปจอดหน้าซอยเดินเข้าไปในซอยแน่นเกินอย่างกับตลาด บริการไม่ดี หล่น ของเพื่อนผม pr ทอมหิวเงินเช่นกันปรับไปมีบอกว่าอย่าบอกคนอื่นนะพี่เดี่๋ยวเขาจะปรับพี่เพิ่ม wtf เพื่อนผมกลับบ้านแล้วจะเอาไรมาปรับบ้าบอเอาเป็นว่าร้านนี้หล่นนะใกล้ผมคงไม่ไปจากประสบการ์ณของเพื่อน :030: