ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: //น้องมิรา// @ ck model โชคชัย4  (อ่าน 837 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผู้ชายกลางคืน

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
//น้องมิรา// @ ck model โชคชัย4
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 11:34:53 PM »
ได้มีโอกาสไป ck model อีกครั้ง รอบนี้มีน้องมาโชว์ตัว 8 คน ที่เหลือขึ้นงาน  ผมเลือกน้องมิรา

น้องขาว เนียนมาก น้องน่าอกแท้  ตอนถอดเสื้อยิ่งขาว อิอิ  น้องอาบน้ำให้เสด บรรเลงเลย ตามใจทุกอย่าง

น้องขึ้นเก่งมาก สรุปแล้วถือว่าพอใจมากสำหรับ น้องมิรา  เป็นอีกครั้งที่เลือกแล้วไม่ผิดหวังเลย ถ้าให้คะแนนก็ให้ 9 เต็ม10

ออฟไลน์ ไปให้สุดแล้วหยุดที่เธอ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: //น้องมิรา// @ ck model โชคชัย4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2019, 03:06:35 AM »
ยังตัดสินใจอยู่ว่าจะลองไอริสหรือคนนี้

ออฟไลน์ woww88

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
Re: //น้องมิรา// @ ck model โชคชัย4
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2019, 11:15:53 AM »
ได้มีโอกาสไป ck model อีกครั้ง รอบนี้มีน้องมาโชว์ตัว 8 คน ที่เหลือขึ้นงาน  ผมเลือกน้องมิรา

น้องขาว เนียนมาก น้องน่าอกแท้  ตอนถอดเสื้อยิ่งขาว อิอิ  น้องอาบน้ำให้เสด บรรเลงเลย ตามใจทุกอย่าง

น้องขึ้นเก่งมาก สรุปแล้วถือว่าพอใจมากสำหรับ น้องมิรา  เป็นอีกครั้งที่เลือกแล้วไม่ผิดหวังเลย ถ้าให้คะแนนก็ให้ 9 เต็ม10

ร้านนี้น้าเคยขึ้นน้องคนไหนแล้วบ้างครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ