ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: LIVE ไปกัน 6โมงเย็น ยันตี1 ตะลอนทัวร์ 1วันจัดหนักต่อเนื่อง 4คน 4ร้าน ย่านสาทร  (อ่าน 25681 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me
ระหว่างทางที่ขับออกมาก็ชั่งใจว่าจะเอาไงดี แรงก็หมด ตังก็หมด 555 แต่ลูกฮึดมันเยอะเหลือเกิน

เลยตัดสินใจถามร้านไปว่าปิดยัง เค้าดันบอกว่ายังอยู่ เอ้าไปก็ไป มาจนขนาดนี้แล้วไปให้มันสุด

จากร้านที่3 ไปร้านที่4 น่าจะไม่เกิน 10 นาที ไปจอดหน้าร้านแระเรา อะไรมันจะใจง่ายขนาดนี้น้อ

จริงๆเลี้ยวซ้ายไปนิดเดียวก็ขึ้นทางด่วนกลับบ้านแล้วนะ แต่ไม่วาย

ไปจนได้ ร้านที่4

𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ woww88

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ตามมาให้กำลังใจครับ

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • wait 'til you get a load of me

ถึงจะดึกแล้วแต่ก็ยังมีอยู่6-7 คนได้ เหมือนเดิมก็มีที่ถูกใจอยู่นะ

แต่สุดท้ายก็ผลักภาระให้ร้านเช่นเดิม คนนี้ใช่ว่าจะไม่ดีนะใช้ได้เลย

ดีเหมือนกันที่ได้ขึ้นไปมันส์กับเธอ มาถามชื่อน้องที่ร้านตั้งให้

เธอชื่อ ไปรยา ดูไปดูมาเธอก็คล้ายอยู่นะ แนวลูกครึ่งๆ

ขึ้นห้องได้น้องก็ชวนคุย ถามไถ่พี่ไปไหนมา เราก็บอกไปตรงๆเนาะ

ว่าไปมา 3 แระ ซัดหนักทั้ง 3 คน 3 ร้านเลย ตอนนี้รู้สึกหมดแรงอย่างมาก

น้องบอกว้าหนูอดเลยจิ ก็เลยบอกไปว่าชอบหนักๆรึ น้องบอกชอบค่ะ

ก็เลยบอกว่าอยู่ที่น้องเเล้วล่ะ ว่าพาพี่ไปด้วยไหวมั้ย

ก็ไปอาบน้ำไปคุยกันไป ด้วยความเหนื่อย BabyPool ไร้การตอบสนอง

ขนาดขึ้นเตียงไปแล้วน้องพยายามแล้วมันก็มาบ้างไม่มาบ้าง

เหมือนเดิม ตามสันดาน เมื่อถึงจุดๆนึง ก็บอกน้องนอนเหอะ

ถ้าพี่ลุยเเล้วมันมาก็ยาวไปนะ น้องบอกจัดมาค่ะ เล่นนมก่อนเลย นมแท้ 33+

จุกเล็กๆดูดมันส ขยำมันส์มือมาก ก่อนจะลงไปด้านล่าง เงยหน้าถามน้องว่า OK มั้ย

น้องบอกแล้วแต่พี่เลยค่ะ เท่านั้นล่ะ เบิร์นยาวไปเลยจร้า ช่วงล่างยังสวย เม็ดนิดเดียว

เลยขยี้ซะ น้องดิ้นเกือบตกเตียง เสียงดีเลยทีเดียวน้องคนนี้

พอได้ที่จับพับ ซัดพรวด ของดีเชียว หนึบ จัดหนัก จัดเน้นๆ หนักเป็นพิเศษเพราะกลัวอารมณ์จะมอดซะก่อน

เดี๋ยวมันจะกู่ไม่กลับ น้องร้องเสียงระงม +เสียงเตียง ด้วยความที่เป็นบ้านไม้ เสีงน่าจะดังลงไปยันข้างล่าง 555

แต่ยังไงไม่เเคร์เเล้ว แผ่วไม่ได้ 2คน กับน้องช่วยกันประเคนใส่กัน พี่บ้างน้องบ้าง พลิกบน พลิกล่าง พลิกหน้า พลิกหลัง

เสียงน้องกับเสียงพิ้นดังเเข่งกัน ช่วยให้อารมณ์ยังอยู่ หนักๆ เน้นๆ จนถึงฝั่งได้ ต้องชมเลย คนนี้รับได้อึดมาก

สมกับที่น้องบอกว่าชอบหนักๆ แต่มันมาหักมุมตอนท้าย ที่น้องบอก ฮึ๊ยๆ หนูขาสั่นเลย 55555

เดินลงอย่างไวสงสัยหยุดไม่อยู่  :032:

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *

สรุปการบ้าน  น้อง  ไปรยา ร้าน Sweet at Heart (OIDE)

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     9/10  (หน้าตาละม้ายคล้าย ดาราลูกครึ่ง)
รูปร่าง     9/ 10 (สูง เพรียวกำลังดี )
ผิวพรรณ    9/10 (ขาว เนียนดี มีโค้ง มีเคิรฟ ถอดมาทรงดี)
ไฟหน้า   9/10 (หน้าอกแท้33+ จุกเล็ก บีบมันส ) 
ร้องเพลง     8.5/10 (ตัดคะเเนนเพราะน้องลิปซิ๊งค์ แต่ฝีปาก ลีลา ลิ้น เน้นดี)
ช่วงล่าง    9/10  (สะอาดจัดเเต่ง เม็ดเล็กเม้มมันส์ น้ำท่วม)
เรื่องบนเตียง   9/10 (ได้หมด สายรับ มาแบบไหนขนานใด รับไม่อั้น)
GF 9/10 (คุยกันเอง ไม่ฟอร์มจัด ตรง ชัด ปนฮาดี) 

ค่าขนม... 2500 คอร์ส B2B ฟรี... ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL

• *
บทสรุป ทั้ง 4 ร้าน แนวทางคล้ายๆกัน คอสเหมือนกัน ราคาเท่าๆกัน

ที่เหลือไปเหลากันเอาเองนะจ๊ะ จุดเด่นแต่ละร้านคือเด็กใหม่ เด็กเยอะ

เด็กในยูนิฟอร์ม งานไม่เก๋า แกล้งสนุก สถานที่ ดีงามทั้ง4ที่ เหลื่อมล้ำกันไม่มาก

เด็ก 4คนชอบมากก็ เบอลิน รองมา กระแต ตามไปด้วย ไปรยา แล้วก็ โฟกัส

เคมีใครเคมีมันนะจ๊ะ แต่ 4 คนนี่ ขึ้นไงผมก็ว่าไม่หล่น กระทุ้งมันส์ ทุกคน

แต่ที่สปาร์คมีเข้าตาหลายคนเชียวล่ะ อันนี้ผมว่าคงเป็นเพราะช่วงเวลา

เพราะทั้ง4 ร้านเด็กเยอะทั้งนั้นเลย ถ้าเป็นช่วงเวลาเดียวกันคงเลือกไม่ถูกเลย

พีอาร์ ทั้ง 4 ที่ น่ารักทั้งหมด พยามหาน้องให้เราพอใจที่สุด ตอบไลน์ไว ต่างกันแค่เสี้ยวนาที

จบทริปทัวร์ 4 ร้าน รอบหน้า จะไปไหนยังไง ว่ากันใหม่

สรุปทริป 2 หมื่นกว่าๆ ตัวเบา ขาหมดแรง กลับบ้านตี 2 กว่า หลับเป็นตายเลย 555

ออฟไลน์ newmember

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10

ออฟไลน์ Duckyking

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
 :013: เป็นการบ้านที่สุดยอดครับ +1

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
 :009:สูดยอด แต่ไอ้ครั้งที่4 ยังมีน้ำออกได้เหรอคับ 555555

ออฟไลน์ Tonanga

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ตะลอนทัวร์ 1 ถูกใจสิ่งนี้ ลุยต่อไปครับ

ออฟไลน์ At@m

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฮู้ว.... แรงดีจริงๆเลยครับพี่  :032:

ถ้าผมลุยติดๆนานๆแบบพี่ สงสัยไข่บวมไปหลายวันครับ....

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  :044: