ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวใหม่ สดเวอร์ น้องหมวยยยยยยยยย ขาวเพรียว เดกใหม่ SAFEHOUSE  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ ANT30

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 72
นี่เลยจ้า คนนี้

มาใหม่อีแล้วว น้องหมวย 

น้องใหม่ป้ายแดง อายุน้อยๆ เอวบางๆ
ยิ้มเก่ง ขี้อ้อน สุดๆเนื้อตัวดี สดๆๆๆ

นี่คือสิ่งที่ผมเจอ ข้อความโปรโมท
เลยมาลองจัดดูว่างานจะเป็นอย่างไร
ใหม่ดีครับ สดดี  ผิวพรรณโอเค อกเลกหน่อย
น่าตาสวย เนื้อตัว สถาพดีเลยครับ
งานค่อยๆๆ ตะล่อม ค่อยๆๆกล่อม

ออฟไลน์ ANT30

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 72
เธอคนนี้ ผมต้องค่อยๆๆ ลูบไล้ไปเรื่อยๆๆ
กล่อมทีละนิด แตะตรงนั้นมีสะดุ้ง
ลูบเบาๆๆ มีสั่นๆๆๆ แต่ใจสุ้เอามือมาชักน้องชายผมคืน
โดนไซร้ โดนนัวส์ มีเสียววยิวว
จัดว่า มันส์ยุครับ ฟิวส์ปล้ำเดก