ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่เจ้า สด ที่ ร้านดัง น้อง yellow bank  (อ่าน 2423 ครั้ง)

ออฟไลน์ unitedonly

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
แม่เจ้า สด ที่ ร้านดัง น้อง yellow bank
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 08:56:14 PM »

งานดีบอกต่อน้องหน้าหมวย   วันนี้ไปที่ลาดพร้าว71 แบบตั้งใจไปดูตัวจริง   ผมเลือกน้องหมวย bank ครับ 
หน้าตาหมวย เลยขอดูโปรโมท ตรงกับคนที่เล็งไว้ จ่ายตังเสร็จ พีอาร์พาไปนอนรอห้องฝั่งตรงข้าม 

ออฟไลน์ unitedonly

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
Re: แม่เจ้า สด ที่ ร้านดัง น้อง yellow bank
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 09:03:38 PM »
ถอดชุดออกมา โดยรวมหุ่นดี ถึงจะไม่ตู้มต้าม ก็ประมาณ34 มีความแท้ก็โอเคร 
ตัดมาที่เตียง น้องบอกพึ่งมาใหม่ เพื่อนแนะนำมา บอกที่นี่ไม่พลุกพล่าน ผมก็ว่าจริงชอบตรงนี้ นวดผมขอข้ามไปเลยนะ ไม่ได้เด่นมาก น้องเค้า บิ้วท์ปลุกอารมณ์ให้แบบถึงใย ก่อนจะถามว่าผมมีซีดีมั้ย น้องจะทำออรัลให้ ผมบอกไม่มีแล้วก็กลืนไปทั้งดุ้น จริงๆเตรียมไว้เผด็จศึก อยู่แล้ว งานปากทำได้ดีมาก ไม่โดนฟัน ไม่เจ็บ น้องเค้าวนอยู่สักพัก ผมขอชิมบ้าง ทีนี้เกมส์เริ่มเปลี่ยน สรุปคือน้องเค้าชอบโดนทำ แลเวโต้กลับ นั่นเอง ตอนผมบอดี้น้องสาว น้องมีระแวง นิดหน่อย ผมเลยบอกรู้กติกา ไม่ต้องกังวลทำบ่อยแล้ว555 อารมณ์แบบนี้ ลุ้นๆดี ค่อยๆขยับไปทีละนิด แล้วก็ถี่ขึ้น จนมันเข้าไปหมดเลย สรุปน้องเสร็จไปตั้งแต่ทาสี ผมเสร็จตอน ขยับถี่ๆ จบสกอร์ 1-1 ทิปไป 1500 น้องโอเคร ผมสบายตัวครับ 
น้องyellow bankที่ afg ผมให้ 8/10

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: แม่เจ้า สด ที่ ร้านดัง น้อง yellow bank
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2019, 02:12:01 PM »
 :044: