ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ความคิดนี้ ผมคิดถูกหรือคิดผิดครับ?  (อ่าน 3309 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ความคิดนี้ ผมคิดถูกหรือคิดผิดครับ?
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2019, 08:33:22 AM »
ศก. แย่ แต่ งี่ เหมือนเดิม  :92:

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
Re: ความคิดนี้ ผมคิดถูกหรือคิดผิดครับ?
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2019, 09:18:05 AM »
ทำงานนวดกระปู๋ ได้เงินวันละหมื่น ต่อให้บ้านรวย สาวๆก็ยังอยากมาทำเลย

ดีกว่าเป็นมนุษย์เงินเดือน 15,000

แต่สาวๆจะมาทำเยอะหรือน้อย ผมไม่สนหรอก สุดท้ายก็ไม่มีคุณภาพ
ผมเลือกขึ้นเฉพาะคนที่งานคุณภาพเท่านั้น

ออฟไลน์ ANADA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2019, 03:28:55 PM »
ผมว่าแทบจะไม่เกี่ยวกันนะ
คือคนสมัยนี้รักสบาย ไม่ชอบความลำบาก ไม่ชอบทำงานหนักแลกค่าแรงหรือทำงานทั้งวันได้500 อะไรแบบนี้
งานแบบไหนได้เงินเร็วๆถ้าไม่ผิดกฎหมายแบบ100% งานสีเทา ผู้หญิงหลายคนชอบ ยิ่งคนที่โตขึ้นมาแบบไม่เคยเจอความลำบาก ยิ่งทำงานแนวนี้ง่าย
เพราะไม่ชอบลำบาก คนต่างด้าวถึงเต็มบ้านเต็มเมือง
ยิ่งเศรษฐกิจดี ผมยิ่งเชื่อว่าจะมีร้านมากขึ้น เด็กเยอะขึ้นกว่านี้อีก เพราะทิปจะยิ่งเยอะ