ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวสวยที่ผมจะยินยอมขึ้นเรื่อยๆ M150 @safehouse  (อ่าน 1242 ครั้ง)

ออฟไลน์ ใครก้อได้

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 31
จากการบ้านเก่าๆ ของผม

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
Re: สาวสวยที่ผมจะยินยอมขึ้นเรื่อยๆ M150 @safehouse
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 08:17:06 PM »
สาวสวยน่ารักของผม  ที่ 1 ในใจจริงๆๆ

เนื้องานไม่ต้องพูดเยอะเลยครับ  มองตา 2 คนรู้ใจ

คราวนี้เจอหน้ากอดหอม รัด นัวเนียยุบนเตียง

จนเสื้อผ้าหลุดออกจากตัวหมด

น้องทักว่าไปจ๋ษพี่ ไป อาบน้ำก่อนเนาะ  เราไม่รอช้า บอกน้องว่า

วันนี้พี่อาบเอง  อาบกับน้องมันจะเสดตั้งแต่ในห้องน้ำเลย  :012: :012:

รีบคว้าผ้าออกมาเช็ดตัว น้องกำลังเดินไปอาบน้ำผมบอกว่า ขอ ไม่เกิน 5 นาทีนะจะ

พี่รีบพี่คิด ถึง  น้องหัวเราบอกได้คะ ขอล้างตัวบ้วนปากแปบ

ตัดฉากมา  น้องค่อนข้างจะรีบให้เรา  ตัวเปียกเช็ดตัวเสดบอกให้เราว่า

พี่นวดตรงไหนก่อนไหม ?

โอ้วโห  มาขนาดนี้อย่านวดเลยน้อง M จ๋า ลุยๆๆๆ

ทั้งหอม ทั้งไซร้ รุกเร้าจน เสียงลั่นตึก

ไม่นานจริงๆ 10 นาที ผม ยอมแตกับเธอคนนี้  หลังจากนั้นก๋อ นั่งคุย นอนกอด

คือฟินมากกก กับสาวสวยคนนี้ M150  @ safehouse

• *
Re: สาวสวยที่ผมจะยินยอมขึ้นเรื่อยๆ M150 @safehouse
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2019, 08:34:24 PM »
ขอยืม ปา โปรโมทจากร้านนะครับ