ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รับประทาน ม้าลาย สดใส งามงด หมดจด สะอาด น่ารัก น้องนาตาลี PEAK พระราม 3  (อ่าน 6304 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้แวะไปร้าน

หลังจากทีเล็งน้องนาตาลีใว้ก่อนหน้านั้นใว้หลายวัน
พอดีประจวบเหมาะ ว่างทักหาพีอาร้าน  บอกมีน้องใหม่มาหลายคน  แต่ผมไม่เปลี่ยนใจ 

จองน้องนาตาลีใว้17.00พีอารับจองรีบขับรถไปจากทีทำงานไปตอนเย็นไปถึงก่อนเวลานิดๆ

อลยบอกพีอาขอชมน้องคะน้าหน่อยพีอาเรียกน้องออกมา น้องน่ารักดีตัวเล็กๆ

น้องนาตาลีพร้อมออกมาพาขึ้นห้อง ดูน้องร่าเริงแฟรลี่ดี  กันเองคุยเก่ง อำ  แชว  ตลกดี   ถ้าคนมองผ่านอาจจะคิดว่าน้องดุๆๆ  แต่ถ้าได้คุยได้ใกล้ชิด  ยังกับอยู่กับแฟน  ใหม่ 

น้องพร้อมผมพร้อมถอดเสื้อผ้าน้องจะมาช่วยถอดแต่ผมบอก ไม่เป็นใร  ถอดเสด  ไปห้องน้ำ  ตัวจิงน้องขาว เนียน นะแม้นมจะทำแต่ สวย  จุกสวยใช้ได้ทีเดียว 

น้องอาบน้ำให้แชวกันไป  น้องอาบให้ดีมากๆมีบอดี้ฟองสบู่  ให้น้องน้ำด้วย  ถูกันไปบด นัวกันไป

แต่ประเด็น  น้องบอกเดียวเสดก่อนรอบนะ

มาเสด ทีนมหนูได้นะ น้องนั่งคุกเข่า มีส้มโอห่อกล้วยด้วย  ถูๆๆช่วยน้องผมรูดขึ้นรูดลงใครจะทนใหว
แตกเต็มนมน้อง  ไม่รู้อันใหนฟองสบู่อันใหนน้ำ5555

เสดน้องอาบน้ำให้  จะมาเช็ดตัวให้ผมบอกเช็ดเอง
ไปนอนรอน้องทีเตียง  น้องอาบเสด บอกเดียวหนูจะนวดให้นะค่ะ  พี่ไม่รีบนะ บอกครับ  น้องบอกค่ะพี่

ต้องมานวดให้ต้องบอกว่านวดดีใช้ได้  คุยกันไปจนแทบจะหลับ  นวดไปเอานมมานวดด้วย  บอกพี่จะได้เสียว น้องนวดอยู่นานมากผมสบายตัวไปด้วยเลย

น้องบอกเรามาเสียวกันต่อดีกว่า น้องให้ผมหันหน้ามา

น้องนวดขาเบาๆๆบอกพร้อมลุย น้องมานั่งแบะบอกดูดนมหนูใหม  ผมนอนอยู่มีดิจะรอช้า ดูดไปจับไปด้วย  สลับดูดข้างนั่นทีข้างนี้ที  น้องเต็มที  ครับไม่งอแง  เสดน้องมาดูดนมผมบี้วนัวเต็มทีทั้งตัว

มือก้อจับชายน้อยผมรูดขึ้นรูดลง ปากน้องก้อนัวไปทั่ว
น้องเอามือผมมาจับจิมิน้อง และบอกจับรูดเบาๆไดีพี่
ผมจับ ปากก้อดูดนมน้อง น้องก้อดูดนมผมชักๆๆ

สุดท้ายผมแตกชิครับน้องบอกเฉยๆๆนะพี่จะรูดออกให้หมดเบย  น้องรีดชะเกลี้ยง เอากะดาษมาเช็ดให้อย่างดี  ก่อนพาไปอาบน้ำให้จนสะอาดอึกรอบ

ก่อนจากกันน้องยังบอกอย่าลืมของนะพี่ผมบอกครับ
น้องนาตาลีผมถือว่างานดีบริการดึมาก
ตัวจิงน้องน่ารักกว่าในรูป

ขอบคุณน้องนาตาลี 

ขอบคุณพีอา
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
น้องนาตาลี จดไว้เรยครับ มีโอกาสต้องไปลอก :81:

ออฟไลน์ Kao Dark

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ เด็กน้อยหอยสังข์

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
น่าสนใจจริงๆครับ คนนี้

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

จดๆๆๆครับ น้องนาตาลี ขอบคุญสำหรับรายแทงครับ :044:

ออฟไลน์ GRIMM...

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3