ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พอลลี่ สปา" ใจกลางบางใหญ่ ฉลองเปิดร้าน วันแรกอลิส ลุกครึ่ง ค่าคอรส์หยุดโลก  (อ่าน 8442 ครั้ง)

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
ติดตามดู  มาต่อไๆเลยพี่ :006:
ตามผมนะ กำลังลง ทำปลา ช้าหน่อยนะครับ อย่าเพิ่งทิ้งกันนะ ร้านใหม่โปรแรง จริงครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
เนื่องจากเปิดใหม่ ทุกอย่างใหม่หมด ห้องน้ำ ห้องนวด
ทุกสิ่งคือใหม่ เสียดายรีบลบบรรยากาศในร้านออกไปก่อน
เจอเจ้าของร้านต้อนรับอย่างดี
จังหวะนั้นมีน้องเดินเข้ามาอีก สองสามคน
ชมห้องบางส่วนครับ มีหลายห้อง ทั้งหมด น่าจะ 3 ชั้นครับ

ออฟไลน์ nut30744

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น่าสนใจ ห่างจากบ้านผม200เมตร ฮ่าๆ

• *
 :035:เล่ามายึดยาว ได้เวลาตามหาเจ้าสาวแล้ว มีน้องให้เลือก 5 คน ยังทยอยมาอีก
หลายแนว บางกรอบ มาชุดครอส์เพลย ก็มี
ราคาเบาๆแบบนี้ ค่าคอรส์ 2200
วันนี้ผมเบ่งมาจากกลุ่ม 5555
ลดอีกเหลือ 2000.- บ้าไปแล้ว
เจ้าของร้านใจทำด้วยอะไร
ของเล่นเยอะเลย
มาสะดุดที่น้องเล็กคนสุดท้อง ดูทรงแล้วไม่เล็กครับ
สาวลูกครึ่ง สูงเชียว ด้วยความอยากลองกินเนยแทนผัดกระเพราบ้าง
ภรรยาวันนี้จึงเป็นเธอ

....อลิส......

• *
น่าสนใจ ห่างจากบ้านผม200เมตร ฮ่าๆ
รีบเลยครับ เอาการบ้านผมให้เจ้าของร้านดู อาจจะได้โปรเปิดร้าน ครับ คุ้มมากกกกก

ออฟไลน์ Momotarooo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
รบกวนถามหน่อยครับ 2000 นี่ราคา b2b หรือ คอร์สรู้กันครับ

• *

เครื่องแบบที่ใครๆต้องการ
ม ดัง ย่านรังสิต
คณะยอดฮิต ของดารา
ปี 2 น้องกรุบกรอบ
เริ่มจาก ถอดๆๆๆๆ
กอดๆๆๆๆๆ
ถูๆๆๆๆๆ
เดี๋ยวมานะครับ
ปลาเยอะเลยรับรอง
รอๆๆกันครับ

• *
รบกวนถามหน่อยครับ 2000 นี่ราคา b2b หรือ คอร์สรู้กันครับ
โปรเปิดร้านครับ 2200 จบเลยไม่ต้องลุ้้น
ผมเข้าใจคนเที่ยวครับ ผมก็ยังใหม่อยู่ ลุยเลยครับ
เอาการบ้านผมไปด้วย เผื่อพี่เจ้าของใจดี อาจจะได้ลดอีก 200
เฉพาะร้านเปิดใหม่เท่านั้นครับ อย่าช้านะ ให้ไปลองของดีกัน เดี๋ยวแจกไลน์ร้านครับ

ออฟไลน์ mornpee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *

• *
อลิซ
อาบน้ำได้ดี สะอาด ทุกรูร่อง
อยู่ๆน้องก็เกิดหิวขึ้นมา
ตกใจเลยครับ จัดสดในห้องน้ำ ผมยืนตัวเกร็ง
ดูดทีหัวแบบหลุดออกจาก ฐานจรวด
:84:
ปลาซ่อมแซมที่หายนะครับ