ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทง Blossom Spa สายรับงานตามใจหน่อยครับ  (อ่าน 1767 ครั้ง)

ออฟไลน์ rock10

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ผมเป็นพวกกลัวสายรุก กับคอร์สจบ เลยจะเที่ยวแต่ blossom ครับ

ใครพอมีข้อมูลแนะนำน้องที่งานตามใจ ไม่ห่วงตัว จับได้ทั้งบนล่างบ้างไหมครับ
ผมไม่อยากมีอะไรกับผู้หญิงที่ไม่ใช่คนรัก แต่ผมดันไม่มีแฟน มันเหงามากนะครับ โปรดเห็นใจ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
Re: ขอลายแทง Blossom Spa สายรับงานตามใจหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 03:04:11 AM »

จริงๆ งานดีหลายคน ต่างตรงหน้าตา

ออฟไลน์ Katep

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 4
Re: ขอลายแทง Blossom Spa สายรับงานตามใจหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 04:35:59 AM »
แนวงานรับแนะนำ
สไปรท น่ารัก บางกรอบแบบเด็กมหาลัยบางมุมน้องคล้ายๆ ยิปซี ครับ ตามใจ อารมณ์ร่วมดีมาก งานสุดเลย  :032:
ทิชา อกสวย ตาโต หน้าตาน่ารัก มีน้ำมีนวล เห็นหน้าก็ฟินแล้วครับ :81:
ปั้นหยา สวยน่ารักแบบไทยๆ งานรับ แต่น้องมีอารมณ์ร่วมสูงมาก :90:ตามใจมากๆ
เชอร์บัว ใส ๆน่ารัก ตาหยี แบบหมวยๆ อกทรงสวยแบบธรรมชาติ งานดี
แพรวา สูง นมสวยมาก น่ารัก แต่น้องนานๆมาที
โยเกิร์ต สวยแบบ พริ้ตตี้ mc เลยครับ นิสัยดี ผิวเนียน ตัวหอม ยิ้มหวานน่ารักมากๆ งานรับ แต่ก็ตามใจพอสมควร

ถ้าอยากลองแบบรุก
มัท หน้าสวยแบบนางแบบ ตอนแรกเหมือนจะแนวหวาน แต่พอขึ้นไปกลายเป็นบู๊เลยครับ ฟินแน่นอน
ข้าวเจ้า ขาว ตัวเล็ก น่ารักงานลุย ใช้ได้อีกคน
คริส สูง หมวยน่ารัก อกทรงสวย งานได้หมด คุยกับน้องดูเลยครับ :92:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2019, 11:02:13 AM »
 :002: :002:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 05:39:39 PM »
แวะมาที่ WereWolf วิภาวดี42 ดูครับ ครบทุกงานคอนเฟิร์ม

📌📌📌ข่าวดี 📌📌📌 สำหรับลูกค้าทุกท่าน เตรียมพร้อมรับโปรโมชั่นจากทางร้านเรา..

🦊 โปร หมาป่าล่าเนื้อ 🦊
1800/30นาทีจบ
2800/70นาทีจบ
1800/70นาทีบอดี้
ทุกคอสไม่จำกัดน้ำ 🦊
เรียนเชิญ อีเจ๊ ร้านบรอสสั่ม มาด่าอีร้านนี้ที
เขาถามถึงบรอสสั่ม ไร้มารยาทมาโฆษณาร้านมันอีก

อีเจ๊ด่าทีมึงนี่จะเลิกโฆษณาร้านเลยทีเดียว :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋