ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสายไหมแต่พี่ไม่ไหวต้องบอกไหว ขอจัดซ้ำทีเด็ดจริง ณ คุณหนูสปา  (อ่าน 3365 ครั้ง)

ออฟไลน์ mansome48

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
หลังจากพีอาร์ร้านเชิญชวนส่วนตัว นี่ก็ใจง่ายครับ หลังจากเคยจัดน้องมาแล้วร้านเก่า
มาขอรื้อฟื้นความหลังกันหน่อย ภาพจำยังชัดเจนจริงๆครับ
หลังจากโทรจอง ร้านบอกมีส่วนลดรีบจัดโดยด่วนครับ
เข้ามาขอดูน้องคนอื่นๆก่อน มีเข้าตาอยู่หลายคน
แอบเสียดายนิดๆ พีอาร์บอก เชื่อหนูค่ะ คนนี้ดีแล้ว
เอ้า เชื่อก็เชื่อครับ :032: เข้าห้องมาน้องทำให้ผมคิดถึงจริงๆ
ไฟหน้าน้องนี่คือผมงงมาก ตัวแค่นี้เอามาจากไหน ขยี้ยังไงมันสู้มือจริงๆ
น้องบอก เบาๆหน่อยค่ะพี่ หนูเจ็บน้า
ไอ่เราก็ลืมตัว ของมันเพลินมือ มาถึงน้องก็เขินๆบอกว่าจำกันได้
น้องบอกขอพาพี่ไปอาบน้ำนะคะ
น้องเริ่มล้างตัวให้ผม แต่นมน้องนี่มันเด้งโดนตลอด ไอ่เราก็ไม่ไหวแล้วครับ
ลืมตัวเช็คของน้องในห้องน้ำทันที ทีแรกนึกว่าน้องจะตกใจแต่ก็สู้สุดๆ
รีบจับน้องของผมแล้วสาวอย่างเร็ว ผมนี่รีบบอกใจเย็นครับ อยากอยู่นานๆ
ขอสอนน้องทางไปสวรรค์มันไปยังไง น้องเหมือนจะรู้ใจผม
รีบขึ้นมาบนตัวแล้วบรรเลงเพลงรักอย่างไพเราะ
หลังจบงานนี้ พูดเลยว่ามีต่อรอบสามครับ

ออฟไลน์ Kao Dark

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น่าลอกจิงๆ

ออนไลน์ Khunnoo Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 11
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ :82:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ย้ายร้านแล้ว ยังไม่ได้ตามไปจัดเลยที่ใหม่เนี้ย :034:

ออฟไลน์ bankeyz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0