ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ทรงแบบน้องมิ้น ไทยรัฐแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1991 ครั้ง)

ออฟไลน์ Manrilyn69

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เห็นแล้วอยากลองทรงนี้ครับ ขายาว หน้าหยิ่งๆหน่อย หน้าอกพอมี
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
Re: อยากได้ทรงแบบน้องมิ้น ไทยรัฐแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2019, 10:07:57 PM »
เหม่ ชอบทางเดียวกันเลยอ่าท่าน..........เอาใกล้เคียงสุดทรงคล้าย ๆ ก็คงเป็นโนโน๊ะ ฟังกี้ครับ    :82:

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: อยากได้ทรงแบบน้องมิ้น ไทยรัฐแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 28, 2019, 08:47:28 AM »
เพิ่งมาดูรูปน้องมิ้นคนไหน  เอาตรงๆเลยนะ  เหมือนกันอย่างเดียวคือ  ไม่สวยเหมือนกัน   โนโน๊ะตาตี่กว่า  หมวยกว่ามาก

ขายาวคือคนสูงต้องบอกว่าเด็กกะปู๋  90% สูงไม่ถึง 170

หน้าหยิ่งๆหน่อย  ขอนำเสนอ      สปอยเลฟลี่สปา   เบอลินหอหญิง   รับรองหยิ่งเต็มพิกัด

ส่วนมากคนสวยจะไม่มีหน้าอกครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 07:05:36 AM »
น้องเบอร์ลินก็ยิ้มแย้มดีนะ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ชวนคุยไปก็คุยดีครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 07:52:36 AM »
น้องเบอร์ลินก็ยิ้มแย้มดีนะ อาจจะพูดน้อยไปหน่อย ชวนคุยไปก็คุยดีครับ
2รอบแล่วกับเบอลิน ก็ชวนคุยปกติดีครับ ยิ้มแย้ม ไม่หยิ่งอีกเสียงครับ :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋