ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของน้องขาดผมขอเติม น้องแบมบู @ คุณหนูสปา บวกปาสดพอเป็นน้ำจิ๋ม  (อ่าน 4051 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankeyz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
บอกเลยครับว่าร้านนี้ไกลบ้านผมมาก แต่พีอาร์ก็ล่อลวงผมมาได้ :012:
ผมรีเควสขอหุ่นดี งานดี เอาให้ไม่รู้สึกว่ามาไกลแล้วเสียเวลา
พีอาร์รีบแนะนำน้องแบมบูเลยครับ บอกคนนี้ทีเด็ด ใครโดนก็ต้องติดใจ
บวกกับเวลาผมเลิกงานพอดี พอจะแว้บมาได้อยู่ รีบจองเลยครับ
ดูในรูปก็รู้สึกกลัวไม่ตรงปก พอเจอตัวจริงเท่านั้นแหละ
ของจริงครับพี่ หุ่นดี ตรงปก น้องมาในชุดดับเพลิง อึ้งเหมือนกันครับ
ปกติผมก็ไม่เคยเจอแบบนี้ ปกติเจอแต่ชุดนักเรียน นักศึกษา
พอขึ้นมาสิ่งแรกน้องรีบก้มถอดถุงเท้าให้ แล้วนวดเท้าให้ผม
น้องเกินที่ผมคิดไว้ ลุคดูไม่เหมือนที่คิดไว้ หลังจากพอได้คุย
พึงรู้ว่าน้องเป็นนางแบบ แล้วมีออกรายการ พูดแล้วก็ขอชมหุ่น
ถอดมาผมตกใจกับไฟหน้าหน้าจริงๆ ตัวเท่านี้ แต่เกินตัวจริงๆ
หลังจากทำความรู้จักกันพอสมควร ก็เริ่มบรรเลงเพลงกันตั้งแต่ในห้องนำ้
ไม่มีสะดุด เหมือนเด็กขาดของ

บิ้ว 9/10 ผมว่าน้องทำได้ดีพอสมควร รู้จุด
ความสะอาด 10/10 จุดนี้ผมเป็นคนเคร่งเรื่องผม และความสะอาดของน้อง แต่คนนี้จัดการร่างกายตัวเองดีมาก
GF 9/10 จัดว่ามาแปบเดียวก็มองตาแล้วรู้ใจได้

สุดท้ายนี้ ซ้ำแน่นอน :032:

ออฟไลน์ bankeyz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
ไฟหน้าทรงน่าดูดมากครัช :032:

ออฟไลน์ Khunnoo Spa

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 11
ขอบคุณนะค่าา :82:

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 155
 :87: น่าสนใจ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
ต้องตามไปจัด