ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เขาบอกว่ากินเด็กเป็นอมตะ น้องจีจี้ . spa  (อ่าน 4725 ครั้ง)

ออฟไลน์ Namnam9

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 132
หายจากการเที่ยวไปเต็มๆ 2 อาทิตย์

วันนี้วนกลับมาร้านเดิมที่คุ้นเคย

เจอกับ PR หนุ่มสุดหล่อ บอกว่ามาถูกวันจริงๆ

วันนี้น้องมากันเต็มร้าน

แนะนำน้องทีละคน สดุดตากับน้องคนหนึ่ง

เลยถาม PRว่างานยังไง งานตามใจ

จ่ายค่าสิดสอดเสร็จเดินตามน้องขึ้นห้อง

.....เดียวมาต่อนะครับ

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
Re: เขาบอกว่ากินเด็กเป็นอมตะ น้องจีจี้ . spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 02:30:11 PM »
มาต่อครับ...

น้องอาบน้ำได้สะอาดมากทุกจุด เพิ่งเห็นหุ่นน้องเต็มๆ

บอกเลยว่าฟินมาก เป็นที่น่าฟัดมากก

พออาบน้ำเสร็จมานอนให้น้องนวด นวดดีพอประมาท

เลยพลิกหน้ามาให้น้องฟัด

ปรากฏว่าน้องบอกพี่สอนหนูหน่อยสิ หนูไม่ค่อยเก่ง

เลยกลายเป็นว่าผมฟัดน้องแทน555

เริ่มฟัดไฟหน้า(โมมา) แต่เนียนมากจนแยกไม่ออกว่าจริง

ค่อยๆไล่ลงมาจากบนลงล่าง น้องเริ่มจิกหัวผมแรงขึ้น

จนซักพักน้องเกร็งกระตุกๆ

น้องเลยเอาคืนผมบ้างลงไปให้ผมเอามือจิกหัวน้องบ้าง

น้องร้องเพลงไม่ยอมปล่อย

จนสุดท้ายก็ถึงฝั่ง นอนพักเอาแรงซักพัก

สรุปงานน้องจีจี้
งานน้องเป็นแบบตามใจจริงๆ
น้องไม่มีรอยสัก
ไฟหน้าทำมาแต่เนียน
ใครชอบงานตามใจแนะนำเลยครับ รอยยิ้มน้องประทับใจจริงๆ

• *
Re: เขาบอกว่ากินเด็กเป็นอมตะ น้องจีจี้ . spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 02:30:57 PM »
 :048:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2019, 02:40:14 PM »
 :032: :009:

ออฟไลน์ manu31

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2019, 11:19:46 AM »
 :81:  +1  :88: