ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบที่ 4!!ยัง Move on ไม่ได้ **น้องอลิส - Polly Spa** ปลาหลายตัวฮะ  (อ่าน 3694 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
ครับ!! 4 รอบละครับบ อะไรกะเด็กคนนี้นักน้าาาผมมม  :92:
นั่นล่ะครับ ไม่สามารถจะ Move on ได้จริงๆ ทุกๆครั้งคือประสบการณ์ใหม่ๆจริงครับ  :84:

ครับ ไม่ได้เจอน้องเกือบ 2 สัปดาห์ ก็จัดการจับจองเวลาน้อง เบิ้ล 2 ชม.อีกตามเคย คิดแบบไม่ต้องไตร่ตรองกันเลยทีเดียวว
หลังจากงาน onsite ข้างนอกเรียบร้อยก็บึ่งไปหาน้องทันที ครับทันทีที่แหวกม่านเข้าไป ทีมงานนั่งรอกันพร้อมเลย สวัสดีทักทายกัน
แล้วก็ครับ เหมือนน้องอลิสได้ยิน วิ่งออกมาหาผมเลยฮะ เข้ามาแบคฮัคข้างหลังเลย โอ่ยยยยย เหมือนสามีกลับบ้านแล้วภรรยาออกมารับเลยฮะ
วันนี้คือฟิลแบ่บ....โอ๊ยยยย เมียยยยยจ๋าาาาาา  :035:

ทีมงานก็ปล่อยตามสบายเลยครับ ยังกะร้านเป็นบ้านของผมกะน้องเลย หลังจากน้องเตรียมของก็ครับ ห้องเบอร์ 1 รังรักประจำของเรา
พอปิดประตู ล๊อคห้องปุ๊บ ก็คือโถมใส่กันเลย คิดถึงกันสุด กอดกันกลมมม ซูกไปทั่ว เห้ออออ แฟนล้นๆ ล้นสุดๆเลยฮะวันนี้ เนื่องจากจองไว้ 2 ชม.ครับ
เราก็ไม่ต้องรีบ นอนกอดกันคุยกันนั่นนี่ เผลอเป็นจูบๆ โอ่ยยยย ไม่กะให้โงหัวไปหาคนอื่นได้เลยย :88:

พออารมณ์เราสองเริ่มเตลิดก็ครับ ปอกเปลือกกัน ก็เข้าไปอาบน้ำครับ ผมก็แซวๆน้องไป เนี่ย พี่เห็นการบ้านของพี่คนก่อน ลงเยอะมากเลย ตอนอาบน้ำก็ถ่ายได้แฮะ ถ่ายกันยังไง ไม่กลัวมือถือหล่นกันอ่อ น้องบอกว่า มะ พี่ นู๋จัดการให้
(50% ของปลาในรอบนี้น้องเป็นคนถ่ายเองเลยฮะ) :002:
ก็อาบให้กันและกันครับ เหมือนเคย ช่วงผมอาบให้น้อง น้องก็ยกกล้องถ่ายรัวๆเลย เราก็ เออ ก็ถ่ายได้แฮะ 555+ พออาบให้น้องเสร็จปุ๊บ น้องวางมือถือ แล้วก็เริ่มอาบคืนให้ผม มาหมด กอด ถู จูบ ไซ้ และร้องเพลงสดๆกันไป 1 เพลง ครับ สำหรับพี่ๆน้องๆที่เคยไปหาน้องแล้วคงรู้ว่าสกิลการร้องน้องขนาดไหน
แชมป์เดอะว๊อยส์ไม่น่าหนีไปไหน  :84: เพลินๆไป ก็ยืนกอดกันกลางสายน้ำที่ไหลผ่านไป กอดไปจูบไป พร่ำบอกคิดถึงกันไป เห้อออ เมียสุดๆ  :88:

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
พอกำลังจะออกมา
"ปี้ก่อนนะคะ นู๋อยากมาก เดี๋ยวค่อยนวดให้"
 :91: :91:
อื้อหืออ พี่เคยขัดนู๋เหรอลูกกกกก จัดไป๊!!
ล่าสุดผมส่งน้องขึ้นฟ้าไป 4 ที ..
"วันนี้นู๋ขอซัก 6 นะพี่"
อ้าวว ท้าทายอำนาจรัฐ ด้ายยยยย 5555+

ครับ หลังจากเช็ดตัวให้กันและกัน ก็นอนกอดกันนัวเนียกัน ครั้งก่อนที่ว่าแฟนสุดๆแล้ว ก็ยังมากกว่านั้นได้อีกฮะ อีกนิดจะให้เป็นเมียจริงๆละนาาาา
น้องลวนลามไปก็หยิบมือถือผมไปถ่ายรัวๆ โอ้โหหห เมื่อเจ้าของปลาจับปลาให้เอง สบายสิครับบ

ออนไลน์ badboy44

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ติดตามเลยคับ

• *
น้องร้องสดให้อยู่ 3-4 เพลงเลยครับ นานน๊านนนานนน ไม่มีทีท่าว่าน้องจะเบื่อ และก็ไม่มีทีท่าว่าผมจะหายฟินน เคลิบเคล้มตลอดการฟังน้องร้องเพลงเลยฮะ
ร้องไปงับกระพรวนไป สลับกันไปมา เห้ออออ อยากเซฟช่วงเวลานี้ไว้แล้วเก็บไปใช้ที่บ้านแบบกรอไปกรอมาเลยครับ 555+ :035:

เมื่อได้ที่ น้องจับโหลดซีดีให้ครับ ผมกำลังจะพลิกอยากถาโถมใส่น้องบ้าง นางกดผมลง ลอคมือไว้ 2 ข้าง
อย่าค่ะ อย่าเหนื่อย เดี๋ยวนู๋จัดให้ฟินๆ
 :002: :002:
ค่ะ! จัดมาาาาาา

• *
ครับ ไม่ทันไร น้องขึ้นฟ้าไปก่อนแล้ว 2 ที หอบแฮ่กๆ ผมก็ดึงน้องมากอดฮะ
ใจเย็นนะคะ เวลาเหลือเยอะ ไม่ต้องรีบเนอะ  :88:

จูบกันอย่างนานนนนและดูดดื่มยิ่งกว่าอะไรทั้งปวง...ซึ่ง ส่วนที่ผสานกันยังคาอยู่ และน้องก็ยันตัวขึ้น
นู่ยังไม่อิ่มเลยยย แล้วน้องก็เริ่มควบม้าทะยานออกไปอีกครั้งงงง
...ครับ น้องนำผมไปอีก 2 เป็น 4-0 ละครับ
น้องผละตัวแป๊บนึง
พี่ ขอเวลาแป๊บนะคะ เสียวมาก นู๋ไม่ไหวแล้ว....
วิ่งหายเข้าไปในห้องอาบน้ำ.... :019:

ครับบ เขื่อนแตก!!!!!!!
กลัวพี่เก็บหลักฐานได้แบบวันนั้นอ่อ 5555+ :034:

• *
หลังจากที่น้องจัดการตัวเองเรียบร้อย น้องเดินออกมาขาสั่นๆ
ด้วยความเป็นห่วงฮะ ไหวป่าวคะ พักก่อนมั้ยย  :006:

"มาค่ะ นู๋ยังอยากได้เพิ่มม"
น้องโผเข้าหาผมต่อทันทีฮะ กอด จูบ ลิ้น บีบ คลึง นวด ร่อน กระแทก รบรันพันตูกันรุนแรงสุดๆ
น้องถึงฝั่งฝันไปเป็นรอบที่ 5..... ยัง ยังไม่หยุดดด น้องยังไม่หยุดฮะ และผมเองก็เริ่มไม่ไหวละ
ไปพร้อมกันนะคะ มา พี่จะไม่ไหวละ
น้องพยักหน้ารับ พร้อมโน้มลงมาจูบกันต่อละน้องก็ควบรัวๆ จนในที่สุดครับบบบ

6-1 ผมถึงฝั่งฝันแบบฟินสุดดดดด เสียววสุด สบายสุดดดดด โอ่ยยยยย อยากหยุดเวลาไว้  :91:
นอนกอดกันหอบแฮ่กเหงื่อชโลมกายกันแป๊บนึง....น้องยังตอดผมตุบๆอยู่เลย.....และ
น้องก็ผละตัวออกไป
ไม่ไหวววววว
หายเข้าห้องอาบน้ำไปอีกครั้ง.....

ครับ..... เขื่อนแตกเป็นครั้งที่ 2
"พี่...นู๋ลองขอดู ก็ไม่นึกว่าพี่จะทำให้นู๋ได้เนอะ 6 ทีเนี่ยย"

ผมไม่ได้ทำอะไรเลยฮะ นอนให้น้องข่มเหงอยู่ฝ่ายเดียวเลย 555+  :92:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อื้อหือ

• *
น้องเหนื่อยมากฮะ ดูจากสภาพน้อง หลังจากทะยานไป 6 ที ก็เลยบอกว่า ไม่เป็นไร ไม่ต้องนวดก็ได้ค่ะ เข้าใจ
มา พี่อาบน้ำให้ ครับ ก็เลยเข้าไปอาบน้ำกันอีกที
คราวนี้เนื่องจากเหนื่อย อาบกันไปมาน้องก็กอดครับ ซบนิ่งเลยๆ
ดีมากเลยนะคะวันนี้
อื้อ ดีมากๆเลยค่ะนู๋  :88:
กอดกันอยู่อย่างนั้นท่ามกลางสายน้ำที่ผ่านตัวไป อาบเสร็จ ห่มผ้าเช็ดตัว มานั่งซบกันอีกครู่ใหญ่ๆ กอดกัน คุยกัน ถามไถ่นั่นนี่กันต่อไป
แฟนมาก เมียสุดดดด ที่สุดดเลยฮะ  :035:

หลังจากแต่งตัวเรียบร้อย ก็ลงมาข้างล่างกันครับ แต่ฝนเจ้ากรรม ตกหนักมากกกก ก็เลยยังไปไหนไม่ได้ ก็นั่งคุยกะพี่ๆทีมงานกันอยู่เกือบ ชม. เลยฮะ
ช่วงที่นั่งคุย น้องก็ออกมานั่งคุยด้วย นั่งซบกัน น้องมานั่งนวดแขนให้ครับ
เมื่อกี๊ไม่ได้นวดพี่เลย นู๋นวดให้นะ

โอ่ยยยยย แม่นู๋ น่ารักกกกไปปปปปปป  :88: :88:

• *
อื้อหือ
ต้องขอบคุณพี่ Masked rider หลายๆรอบเลยครับ  :044:

• *
ต้องเพิ่มคะแนนละล่ะครับบบ

GF : 2000000/10 ครับบบบ เห้ออออ ดีทั้งแฟน ดีทั้งเรื่องบนเตียง ดีทั้งสกิลลลลล
ยังคงเป็นช้างเผือกสำหรับผมเสมอครับ