ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หวดรอบสองกับน้อง น. Rsb2 เรือนสบาย สปา แนว milf อวบแน่นหนุบหนับ ปลานิดหน่อย  (อ่าน 4851 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prayuth79

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

กลับมาซ้ำน้องเป็นรอบที่สองรอบแรก จัดกันที่ rsb สาขาหนึ่งเมื่อหลายเดือนก่อน น้องสูงประมาณ 163 สส. 33 28 38  โดยประมาณ หุ่นออกแนวอวบใหญ่สายmilf มาเลยแบบ yumi kazama ใครชอบบางกรอบข้ามไปเลย เริ่มจากงานนวดตามปกติ เเล้วก็บิ้ว b2b ลิ้นรัวโคตร เสียวมากๆ สเปรย์อุ่นๆแล้วจับสวม cd แล้วก้อมอบความเป็นผัวให้กับน้อง น. น้องขึ้นก่อนบดจนเสร็จนำไปก่อนแล้วทีเด็ดมันอยู่ที่ตอนน้องขย่มมันมากๆ จับซอยเบสิก ซักพัก พอใกล้แตก จับเปลี่ยนเป็นท่าหมาจนซอยแตกในถุงแช่ไว้สักพักให้หรรมได้กระตุกในรูหอยของน้องแล้วดึงออกมาจากรูดังป้อก ตูดน้องใหญ่มาก ใครชอบท่าหมาต้องไม่พลาด สาขาสองมีกระจกใหญ่ด้วย เอาไปซอยท่ายืนสะท้อนกระจกมันส์สัสๆ
งานนวด 8/10
B2B 9.5/10
รูปร่าง 10/10 ผมชอบสายนี้ดากใหญ่ๆยั่วๆ
หน้าตา 8/10
ช่วงล่าง 8/10
GF 10/10
คชจ 900+1500 Level3

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
อาจไม่เกี่ยวกับการบ้าน แต่ผมถามเป็นความรู้ประดับศรีษะ MILF คืออะไรครับ

• *

• *
อาจไม่เกี่ยวกับการบ้าน แต่ผมถามเป็นความรู้ประดับศรีษะ MILF คืออะไรครับ
Mother I'd Like to Fuck ครับ น้องออกแนวอวบๆสะบึมๆ เอามันส์มากครับ

• *

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Mother I'd Like to Fuck ครับ น้องออกแนวอวบๆสะบึมๆ เอามันส์มากครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ vollasuk

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
พอบอกสาขา และชื่อหรือรหัสน้องได้ไหมครับ