ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของถูกและดียังมีจริง เหมยลี่@ฟันนี่ นวดเอาเป็นเอาตาย แตกหมดตัว บอดี้สุด15บาท-  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
ของดีราคาถูกมีอยู่จริง
พอลดราคาเหลือแค่ 1500 ผมนี่ปรี่มาเลย

โชว์ตัวกันหกเจ็ดคน ดูไม่ทัน ขอเค้ายืนเรียงงกันอีกที
โดนน้องเหมยลี่   ซะบึ้มละหึ้มดี 

บอกเลยว่าของแท้ ใหญ่และสวยอึ๋มมม

อาบน้ำให้กันและกันอย่างฟิน น้องเหมยลี่นี่ใส่ใจทุกรายละเอียด
นวดอย่างดีเอาแบบนวดไทยประยุกต์กันทีเดียว

ผมนี่ก็คนแก่ชอบฟินเลย แก้ผ้านวดไทย
พอลงตัวน้ำมันก็ได้ที่ละ อารมณ์กระหื่นกระหายมาเลย
น้องเค้าก็ไม่ยอมเหมือนกัน สู้กันบนเตียงน้องเค้าปล้ำผม ผมขัดขืนไม่ได้
เลยเสียไปน้ำนึงผมเอาคืน  อีกน้ำอย่างสนุกและมีความสุข

กับของดีราคาถูก 1500  งานดีๆกับน้องเหมยลี่funny spa สปา
10คะแนนล้นๆ