ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไชน่า อีกเสียง+1 ตรงปก พร้อมปลายืนยัน  (อ่าน 3198 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

อีกเสียงเลยครับน้องไชน่า @RB พหล
 มาใหม่ เพิ่งไปขึ้นมาดๆเลย น่ารักมากนิสัยดี
อารมรวมธรรมชาติ ผิวขาวเหลืองหน้าตรงปก

งานใหลตอดธรรมชาติเลย ของน้องฟิตดีมาเลย 10/10 เลย ต้องซ้ำ
พูดเพราะน่ารักดูแลดีมาก พี่ถนอมน้องนะครับ น้องตัวแดง ตัวช้ำง่ายมาก

คชจ รวม 3xxx ได้ปลามาฝากกัน 
ปล.งานบู้เลียเราทั้งตัว น้องเป็นสายพี นะครับ

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
Re: น้องไชน่า อีกเสียง+1 ตรงปก พร้อมปลายืนยัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2020, 11:10:18 AM »
นอกจากความสวยเซกซี่ อีกเรื่องที่ชอบ งานปากกับเสียง 10 เต็มขครับ