ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปมา4-5วันเเล้วคับ. ขอสงการบ้านน้องเเพมมี @Feel Good. งานดีเลย. บอกต่อ  (อ่าน 2502 ครั้ง)

ออฟไลน์ 22KPCAPR0143

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ไปถึงฝนก้ตก เลยเเวะ ไปมา4-5วันล้ะคับ ขอสงการบ้านน้อง
อาบน้ำเลยสิคับ Feel Good   จองน้องเเพมมี คนนีหุนทีผิงขาวเเบบ
โอโม เลยคับ  ผิวพรรณดีงานดี  ไฟหน้าใหญ่มาเต็ม
ตัดมาที่ห้องน้องเเพมมี ชวนคุยเป็นกันเอง นวดให้โอบกอดจูบได้อย่างไม่มีเขิน
พากันไปอาบน้ำทำความสะอาดให้เป็นอย่างดี น้องผิมดีมากคับ
ไม่มีรอยสัก  ที่เตียงน้องเช็ดตัวให้ ค่อยๆเอาผ้าออกน้องเริ่มเกมบรรเลงจูบค่อยๆช้าลงมาที่นมผมดูดให้หน่อยสลับข้างไปเรื่อยๆไม่รีบค่อยๆไล่ลงมาข้างล่าง น้องร้องเพลงได้สุดถึงใจ สดอีกต่างหาก
สุดท้ายแพ้น้อง ราบคาบ
สบายไปต้องกลับมาซ้ำสามแน่ๆกับน้องเเพมมี
ขาว10/10
น่าต่า9/10
นมสวย10/10
หุน10/10

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ onslaught

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
ผมเคยขึ้นน้องแพมมี่ยอมรับว่าผิวดี หน้าตาดี หุ่นดี นมสวยพอใช้ แต่ไม่มีservice mindเลย
สักแต่ตำให้มันจบๆไป งานเร่งด้วย ชักสีหน้าและน้ำเสียง money talk ของจริง ใครจะขึ้นก็
ระวังไว้หน่อยนะครับ อย่าหวังว่าจะเป็นไปในแบบการบ้านฉบับนี้ทุกคน

ออฟไลน์ marty_mcfly

• *
  • Like: 2
re:onslaught 

ร้านที่ตั้งราคาเอาไว้ถูก   ส่วนมากจะเป็นแบบนี้ครับ

ถ้าเจอน้องคุณภาพดีๆ   มักจะเร่ง หรือ Money talk ครับ

น้องอาจจะสะดวกทำที่นี่ หรือ  เน้นทำร้านราคาถูกเพราะมีคนมาเยอะครับ   เน้นได้รอบ

ถ้าไปอยู่ร้านที่ราคาสูงกว่านี้อาจดู ok กว่านี้ครับ

ออฟไลน์ onslaught

• *
  • Like: 5
re:marty_mcfly
ใช่เลยครับน้องมาหาตังโดยเฉพาะเลย เพราะร้านนี้เดินทางด้วยรถไฟฟ้าได้
ผมมาครั้งแรกสำหรับร้านนี้ และตั้งใจจะเป็นครั้งสุดท้ายด้วย เข็ดจริงๆ เสียเวลา
เสียความรู้สึก เสียดายตัง อีกอย่างร้านนี้ไม่ตรงปกหลายคน แนะนำให้ดูน้องที่ร้าน
เองจะดีกว่า เดี๋ยวจะช็อกซีนีม่าเอา