ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วันใหม่ feelgood วงเวียนใหญ่งานแรงซะใจได้หมด  (อ่าน 1715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Evil Thing

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ได้มีโอกาสมาลองร้านแถววงเวียนใหญ่ มาถึงร้านตกแต่งธรรมดาไม่หรูหรามากมายแต่สะอาดสะอ้าน pr เป็นน้องผู้ชายดูห้าวๆแต่ตรงๆดีครับ เราบอกว่าไม่เคยมาน้องจัดเด็กใหม่มาให้ น้องการันตีว่างานดีถึงใจแน่นอน ไอเราก้เชื่อคนง่ายเลยจัดแจงเรียบร้อย น้องมารับพาขึ้นไปบนห้อง บอกเลยว่างานแรงซะใจจริงๆ ทุกอย่างได้หมดไม่มีเขิลไม่มีอาย5555 ถึงจะเป็นเด็กใหม่ที่ร้านแต่รู้เลยว่างานไม่ได้ใหม่แน่นอน งานดีสุดๆแน่ะนำเลยครับ โดยถือว่าผ่าน ครั้งหน้าผ่านมาถ้าไม่เจอน้องคนอื่นถูกใจต้องมีซ้ำแน่นอนครับ อิอิ