ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมใหญ่จัดหนักได้สั่งได้อย่างใจ จุกใสๆดูดอร่อย งานดีคุ้มค่าคุ้มราคา+ปา  (อ่าน 3907 ครั้ง)

ออฟไลน์ Golden dragon

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้ว่างเลย รีบบึ่งไปรถมาที่เอมิพีอาร์เชียร์คนนี้เลยน้องชมพู่
สาวสวยทรงดี หุ่นสูงเป๊ะ งานบู๊ แรง ติดใจแน่นอน เราก้เชื่อครับ55
จัดเลยหน้าตาสวยไทยๆ หุ่นมีเนื้อ อวบเต็มไม้เต็มมือ
มีทรวดทรง ไหล่ตั้งอกตึง นมใหญ่สวยได้รูป อัธยาศัยดี เป็นกันเอง
งานอาบน้ำใช้ได้ เล่นน้ำกันเพลินเลย
งานนวดปกติทั่วไป งานบิ้วนี้ถือว่าพอตัว น้องรุกหนักตั้งแต่ในห้องน้ำเลย
เสียงครางไม่ต้องถามหา ครางดังสุดๆ ได้อารมณ์มาก
กอดจูบลูบไล้เนื้อตัวเรียบลื่น แน่น ตามวัยสาว แลกลิ้นกันเป็นพิธี.
นัองสู้ไม่ถอยเลยครับจะสู้ด้วยฝีปาก หรือจะเด้งรับหรือจะกดเอวเราแน่นได้หมดครับ
น้องจับไมค์ร้องเพลงได้ไพเราะมาก เสียงสูงเสียงต่ำน้องจัดให้โดยไม่ต้องร้องขอ
ขึ้นสุดลงสุดคราวผมจัดน้องบ้าง จับพลิกไปมาได้หมดไม่มีอิดออด ทาสีมันส์ช่วงล่าง
หอมหวาน ป่าไม่รก บอกน้องพี่ขอ69น้องก็จัดให้ ท่านี้โคตรเสียว69ยาวๆไปจนผมเกือบเสร็จ
แต่น้องเสร็จไปแล้วครับ เสร็จ Car parkผมเลยครับ ผมจัดการลุยเต็มกำลัง
หลังจากนั้นคงไม่ต้องถามใส่กันหลายกระบวนท่า
ใครที่ชอบงานนัวๆ มีอารมณ์ร่วมจริง แตกจริง เซ็กส์จัดไม่ควรพลาดครับ

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1033
โอย เห็นนมน้องแล้ว หิวเรยครับ ใหญ่ดีจิงๆ จดๆๆๆ

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
 :048: ทั้งขาวและใหญ่  :84:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526