ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดจัด ปลัดขิก น้องบอลลูน @feelgood  (อ่าน 1438 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxdorson

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
สุดจัด ปลัดขิก น้องบอลลูน @feelgood
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 12:27:31 PM »
เมื่อวานได้ไปร้านเดิมในใจไปกี่ทีไม่เคยผิดหวัง เจอพีอาร์หน้าใหม่ แนะนำขอแบบนมใหญ่ๆไฟกระพริบ ของแท้หุ่นดีๆ พีอาจัดมาน้องบอลลูน ขอดูตัวจริงแจ่มใช้ได้ สวยหุ่นดีจริง เลยไม่รอช้าจ่ายค่าเสียหายแล้วลุยทันที

น้องงานดีครับไม่หวงตัว จูบจัดเต็ม นมดีเต็มไม้เต็มมือดูดได้ทาสีได้ คนนี้ถือว่าตามใจได้โล่เลยครับ
ใครชอบแนวนี้แนะนำเลยครับ