ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆ ร้อนๆ ประเดิมน้องใหม่ที่ชื่อ น้องไบร์ท @หอหญิง  (อ่าน 2353 ครั้ง)

ออฟไลน์ - GGG -

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 39

จองคิวไว้ตั้งแต่เมื่อวานครับ ไปขึ้นน้องมาเมื่อตอนรอบ 13:00
พีอาร์เรียกให้ดูตัวจริง น้องไบร์ทเดิมออกมาสวัสดี ตัวจริงน้องสูงมากครับ 170 เห็นจะได้
รูปร่างเพียวบาง แขนเล็กขาเรียว หน้าสวย มองใกล้ๆ ยิ่งสวย โอเคจ่ายเงินขึ้นห้อง
เข้าห้องมาน้องน่ารักมากครับ อัธยาศัยดีเลย ชวนคุยอย่างเป็นกันเองจนผมหายเขิน
น้องเป็นคนชอบเล็กกีฬามาตั้งแต่เด็กๆ รูปร่างบอดี้ของน้องเลยดีมากๆ ครับ
อ้อ ใครติดเรื่องรอยสักให้ผ่านไปนะครับ น้องจะคอยถามว่าเราไม่ซีเรียสเรื่องรอยสักใช่มั้ย
โอยยยย คุณน้อง น่ารักขนาดนี้ เรื่องรอยสักเป็นเรื่องขี้ประติ๋วไปเลย จากนั้นก็ชวนกันอาบน้ำ
น้องอาบได้ดี สะอาดมากๆ ครับ จังหวะที่มีสบู่น้องมีนวดรีดเส้นรีแลคให้ด้วย

ตัดมาที่เตียง น้องเข้ามานวดศรีษะ นวดคอ นวดหลัง นวดขาให้ก่อนอีก สบายสุดๆ
จากนั้นก็หันหน้าให้น้องบิ๊ว น้องบิ๊วอย่างตั้งในนุ่มนวล ลากลิ้นไปทั้งหัวนม ลงไปถึงไมโครโฟน
จากน้องก็ร้องเพลงสดๆ เรียวลิ้นบวกกับสีหน้าตอนที่เธอเอาไมค์เข้าปาก มันโคตรได้อารมณ์
จากนั้นก็โหลด CD น้องขึ้นให้ก่อน แต่อ้าวๆ ขึ้นเองเสร็จเองเลยหรอ น้องเผลอตัวไปหน่อย
ไม่เป็นไร เดี๋ยวพี่จัดให้บ้าง จากนั้นผมก็เป็นฝ่ายบุก บุกไปได้ 1 ท่า น้องบอกอย่าเพิ่งเสร็จนะ
ถ้าเสร็จหนูโกรธ อ้าวได้สิ ผมจัดไปอีก 2-3 ฟิวส์น้องมาเต็ม จิกผ้าปูที่นอนจนยับ ร้องครางแบบไม่เฟค
เราเกร็งตัว เร่งจังหวะเข้าหากัน ก่อนจะเสร็จไปในที่สุด น้องบอกหนูนิสัยไม่ดีเลย เสร็จก่อนพี่อีกแล้ว

จากนั้นก็นอนพัก กอดกัน และพากันไปอาบน้ำ
ผมให้ทิป และกอดลา พร้อมบอกกันเธอว่าจะมาหาอีกแน่นอน

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
อ่านแล้วของขึ้น อยากไปลองเรยฮะ :81:

ออฟไลน์ chai117

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น่าสนใจครับ