ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่ารอบก่อนทำไมรอบเต็มไว วันนี้เลยจัดเองเลยไง Miss @ . Spa  (อ่าน 3892 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
มีน้องคนนึงในการบ้านของพี่ patting ครับ
ที่เข้ามาแวปเดียว
....รอบเต็ม
คือไร
PR ส่งรูปเปิดหน้ามา
ก็ดูไม่ค่อยจะหน้ารอบเต็ม
....
มันต้องมี Something wrong
เมื่อวานนี้ครับ
น้องเข้าแบบเซอร์ไพรส์
ผมกำลังดูรถมอไซค์คันใหม่อยู่เพชรเกษมครับ
ไม่รอช้า
บึ่งไปทันทีที่ร้านแจ้ง
...
แต่
ไม่ทันครับ
น้องขึ้นรอบแรกไปแล้ว
เราก็นั่งรอ
ระหว่างนั่งรอจ้า

PRเงยขึ้นมาถาม
"พี่คะจะจองรอบถัดไปไหม
มีลูกค้าจะจอง หนูจะได้ดูเวลาให้ถูก"

เห้ยยยยยย
เชรดดด
นี่ไม่ถึง 20 นาทีจากตอนร้านประกาศ

เอาวะ
วัดใจ
จองครับ
รอบ 2 น้อง MISS

แลผลก็คือ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=763621.0
รอบน้องเต็มยาวยันกลับบ้าน
...
แถมPRบอกด้วยว่า
รอบสุดท้ายลูกค้าจองสองรอบติด
ไม่ให้คนมาจองไล่ตูดกันเลยทีเดียว

วันนี้
คนนี้
MISS
@
. Spa งับป๋ม

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
พอขึ้นงานมาครับ
สิ่งแรกที่ปะทะสายตาคือสิ่งนี้ครับ

หน้าอกแท้ 35.5
สิ่งถัดมาคืองานที่
"มีสเน่ห์" อย่าง "ประหลาด"
น้องไม่สวย
รูปเองก็ไม่ได้ดรอปจากตัวจริงมาก
แต่ตอนดูรูปเรารู้สึกว่าน้อง "เฉยๆ"
แต่พอดูตัวจริงแล้วเราว่าคนนี้ "น่าขึ้น"
แต่ถ้าถามว่าตัวจริงกับรูปเหมือนกันมั้ย
ตอบได้ว่าเหมือนมาก
แล้วมันต่างตรงไหน
ระหว่างยืนพินิจ
น้องก็
.@@#$%^&*()_)(*&^%$#@!#$%^&*(*&^%$%^&*(
จบการบ้าน
รอบแรกพรุ่งนี้
ถ้าน้องเข้า
ผมจอง

ผมทิปไปนิดหน่อย14xx
ทิปนะ
ไม่ใช่ออฟชั่น
แบบนี้
ใช่ว่าจะหาได้ง่าย ๆ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
โดน ตัดหน้าไปแล้ววววว ยังมีท่านอื่นไว กว่าท่านพี่อีกเหรอ เนี่ย
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9

• *
โดน ตัดหน้าไปแล้ววววว ยังมีท่านอื่นไว กว่าท่านพี่อีกเหรอ เนี่ย

นั่นสิ ไวเกิ๊น

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 856
  • wait 'til you get a load of me
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
งานnature คับ :92:

• *