ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีจนต้องแวะมาแนะนำร้าน Grazip modeling ตรงรามคำแหง39  (อ่าน 1449 ครั้ง)

ออฟไลน์ MartinyZeed

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ได้มีโอกามาตรงสถานที่ใหม่ เห็นว่าเปลี่ยนชื่อมาจาก Gossip เดิม น้องๆคุณภาพดีเหมือนเดิมครับ  สถานที่ดีมากๆ อยู่ในซอย ห้องกว้างมากครับ พีอาร์ให้ข้อมูลแนะนำได้ดี เป็นน้องผู้หญิง (ผมไปตอนดึก) ร้านปิดตี 5 มีน้องพอสมควรเลย ได้ไปจัดน้องไบเลย์ งานดีมากครับ เนื้อตัวดีจริงๆ คนนี้ทำผมฟินระดับ 10 เลยทีเดียว ไปรอบใหม่ได้โปรลด 500 แถมมีจับฉลากรับส่วนลดอีก ชอบมากครับ🙏🏻🙏🏻