ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงมาข้างล่าง พีอาแซว เสียวตับๆดังพอๆกับเสียงน้อง แอบยิ้มเลยครับ @rachel (ปลาร้าน)  (อ่าน 1876 ครั้ง)

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11

แวะมาแถวเลียบด่วน จัดสักหน่อย rachelไปถึงพีอาร์ก็เรียกน้องๆออกมาให้เลือก 6คน

มีน้องคนนึง ตัวไม่เล็กไม่ใหญ่ พีอาร์บอกว่างานดี มาใหม่ ยังไม่ขึ้นงาน เชื่อพีอาร์ สบายใจ
ไม่ต้องกลัวหล่น เลือกน้อง ทันทีไปถึงห้องน้องชวนอาบน้ำ น้องอาบๆไปนึกว่าจะอาบอย่างเดียว เลยแกล้งจับแกล้งแหย่

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11
มีเสียวตั้งแต่ในห้องน้ำ อาบเสร็จมาที่เตียง น้องจัดบอดี้ให้หนึ่งชุด ก่อนจะให้ผมพลิกตัว
 แล้วกินไปทั้งดุ้นแบบสดๆ ที่ฟินคือ ลิ้นน้องไต่ขึ้นลงดี ลงไปขา ตู้ฝักไข่ลงไปจนผมแข็ง นอนเอวลอยผมก็ ทนไม่ไหว ขอน้อง
จัดตามคอสที่ซื้อไว้ (ผมซื้อคอสฟูลครับ)

หน้าอกน้อง ประมาณ 34 ไม่เล็กจัดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบ ผมเสร็จในเวลาไม่นาน เด็ดจริง
ของแท้ใครชอบงาน. สดๆต้องลองเลย
น้อง ไนท ราเชล

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
หุ่นดี งานคาร์แบบนี้ จดด่วนฮะ ต้องไม่พลาด :002: