ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🎀ตามหาตัวท๊อป! หน้าหวาน งานAV เสร็จในไหนดีน้องถาม "เจนนี่" @Feelgood+ปาHD🎀  (อ่าน 10446 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64

ตามหากันมานานทีเดียวว่าน้องไปอยู่ร้านไหน กับซุปตาร์ในวงการ "เจนนี่" "ยังไม่เคยขึ้นกะเจนนี่ ยังไม่เรียกว่าเคยเที่ยว นกป" ประโยคนี้ไม่เกินจริงแน่นอน ตอนแรกนึกว่าน้องเลิกทำไปแล้ว ตามจนรู้ว่าน้องมาอยู่ที่ร้าน Feel Good Club วงเวียนใหญ่ ไม่ได้เข้าบ่อยมาก อยากเจอลองเช็คกันดูนะครับว่าน้องเข้าช่วงไหนบ้าง พอรู้พิกัดแล้วก็จองด่วน ร้านอยู่แถว วงเวียนใหญ่ ซอยตากสิน6 อันนี้แผนที่ไปร้านนะครับ

ปล. รูปในการบ้านนี้เป็นรูปที่เคยถ่ายให้น้องตอนอยู่ร้านเก่าๆนะครัช พอดีไม่ได้นัดน้องถ่ายแล้วก็มีแต่กล้องมือถือไม่ได้เตรียมกล้องใหญ่ไปกลัวรูปออกมาไม่สวยเลยไม่ถ่ายดีกว่า มาเริ่มกันเรย

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *

มาถึงร้าน น้องเจอผม น้องทำท่าดีใจมาก โหพี่ ไม่ได้เจอกันนานมาก ผมก็คิดถึงน้องสุดๆ ตัดขึ้นไปบนห้องกันเรยยังไม่ได้พูดพร่ำทำเพลง ตามประสาคนคิดถึง บวกกับกลิ่นตัวสุดหอมของน้อง ผมก็เรยจับน้องนัวกันเลยครับ ผมเริ่มหอมแก้มน้องเบาๆ ไซ้ร์ซอกคอ จุ๊บๆกันเบาๆ มือก็เริ่มขยำหน้าอกน้องเบาๆ อีกมือก็เอื้อมไปบีบก้นน้อง ด้วยความสวยของน้องกับความหอมของกลิ่นตัว ตอนนี้ไอ้น้องชายผมมันพร้อมแล้ว น้องเอื้อมมือลงมาที่เป้าตรงกางเกงยีนส์แล้วเริ่มลูบขยำเบาๆ มันเหมือนคนรักกัน ที่ไม่ได้เจอกันนานมาก มันกระหาย มันทนไม่ไหว มันเร้าร้อนสุดๆ น้องเริ่มลูบเป้าแรงขึ้นเรื่อย จากนั้นมือน้องจับซิบกางเกงค่อยๆรูดลง

• *

แล้วน้องก็ปลดกระดุมกางเกงออก มือน้องล้วงเข้าไปในอันเดอร์แวร์ เพื่อนเล่นกับหนอนน้อยของผมอย่างสะดวกยิ่งขึ้น ด้านบนก็ไม่อยู่เฉยๆ นัวกันรัวๆ มันร้อนแรงจนทนไม่ไหว หาาาาา นี่จะไม่อาบน้ำอาบท่ากันก่อนเรยหรือ ไม่ครับ!!! (ปล. ปกติผมจะอาบน้ำมาก่อนเที่ยวทุกครั้งแล้วน้องก็รู้ครับ) มันเหมือนไม่ไหวแล้ว น้องดึงกางเกงผมลงมา ถลกกางเกงในแล้วคว้าหมับทันที แรงดูดมหาศาลเหมือนคนรักไม่ได้เจอกันมานาน ผมเสียวจนร้องเสียงหลง มันได้อารมณ์จิงๆ ซัดกันแบบค่อยๆถอดชุดกันออกแบบนี้ ผมยืนตรงเกร็งให้น้องก้มเก็บของ ฝีมือไม่ต้องพูดถึง แทบจะเสร็จคา...ผมรีบหยุดน้องก่อน จับน้องขึ้นมาแล้วรูดซิบที่หลังชุดน้องออก

• *

ด้วยความชำนาญ เรยปลอกเปลือกน้องกับยกทรงภายในห้าวิเท่านั้น ฮ่าๆ น้องก็ไม่ยอมแพ้ ถอดเสื้อผมออกด้วยความรวดเร็วเช่นกัน ผมสุดทน ดึงตัวน้องเข้ามาแล้วก้มดูดเลียไฟหน้าอันทรงคุณค่า ทั้งซ้ายและขวา เหมือนเด็กกำลังหิวนม จุกน้องดูดมันส์มากๆ มือน้องก็ไม่ว่าง จับหนอนน้อยของผมรูดเข้าออกไม่หยุด ผมปลดชุดน้องออกจนหมด พร้อมดึง กกน ตัวน้อยออกจนน้องเหลือแต่ชุดวันเกิด น้องลากผมมาที่เตียงแล้วดึงกางเกงผมออกทิ้งไป เป็นครั้งแรกจิงๆที่เริ่มกันโดยที่ไม่มีการอาบน้ำใดๆ ย้ำอีกครั้งเพราะน้องนาจะรู้ว่าผมอาบน้ำมาก่อนแล้วนะครับ ยังไงฝากทุกคนรักษาความสะอาดและสุภาพกันด้วย ตอนนี้เราสองคนอยู่ในชุดวันเกิดกันทั้งคู่แล้ว ความร้อนแรงหื่นกระหายไม่ได้ลดลงเลย น้องจับผมอยู่ด้านล่าง แล้วก้มลงไปเก็บของ ผมร้องเสียงหลงอีกครั้ง

• *

ผมชักทนไม่ไหว อยากกินอาหารทะเลขึ้นมา เรยบอกน้องขอจัดเมนู โอโรโบรอส(รายละเอียดท่านี้หาได้จากการ์ตูนเรื่อง Prison School นะครับ) ตอนนี้หอยทะเลสวยๆหอมๆ มาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว รออะไรอยู่ ผมรีบลากลิ้นชิมรสทันที หอม อร่อย สด สะอาด ไร้กลิ่น ผมกินอย่างเอร็ดอร่อยเหมือนคนอดหยาก น้องร้องขึ้นมาว่า เสร็จแล้วพี่อร๊ายยย ทั้งอร่อยทั้งฟิน ด้านล่างก็ใช่เล่นผมต้องหยุดน้องก่อนจะทนไม่ไหว น้องนั่งขึ้นมา จากนั้นก็เปิดเพลงแล้วเริ่มเต้นกิจกรรมเข้าจังหวะ เสียงร้องระงมดังไปทั่้วห้อง กลัวห้องข้างๆได้ยินจริงๆ เราเต้นกันอยู่หลายท่า จนเหงื่อท่วม ผมสุดทนแล้ว จึงจับแขนน้องยกขึ้น รักแร้ขาวๆอยู่ตรงหน้า ผมเลียและสูดดมทั้งข้างซ้ายข้างขวาอย่างอร่อย (ความชอบส่วนตัวกรุณาเลียนแบบได้) เป็นรักแร้ที่ทั้งขาวทั้งหอมสุดๆ

• *

เสียดายนิดนึงเนื่องจากความฟิตของผมน้อยช่วงนี้เพราะนอนดึก จึงหยุดกิจกรรมเข้าจังหว่ะ มาเป็นการ นกป ปกติ น้องก้มลงดูดจุกของผมทั้งซ้ายทั้งขวา ชิวหาพาเพลินจริงๆครับคนนี้ มือน้องก็สาวไม่หยุด ผมเริ่มทนไม่ไหว น้องถามบอกจะเสร็จในไหนดี ห หรือ ป ผมบอกขอ ป ก็แล้วกัน อื้อออออออ ผมเสียวจนต้องเอื้อมมือไปจับหัวน้องไว้ ทุกหยาดหยดหายไปหมด ผมตัวกระตุกเหมือนคนจะสิ้นสติ เสียวจนเกินจะบรรยายได้ น้องบอก อี้ออนอักไออ่อนอ๊ะ(พี่นอนพักไปก่อนนะ)แล้วน้องก็ไปอาบน้ำ ด้วยความที่ผมหมดสิ้นเรี่ยวแรงจึงไม่ได้อาบพร้อมน้อง แต่ไม่เป็นไรครับ แค่นี้ก็สุดจะสุขสมแล้ว ขาสั่น ฟ้าเหลืองเลยครับ ฮ่าๆ

• *

น้องเจนนี่ อีกหนึ่งในที่สุดของวงการนี้ ไม่อยากเฟล ไม่อยากผิดหวัง ผมแนะนำจริงๆครับ แว่วๆว่าน้องอาจจะทำอีกไม่นานมาก ยังไงรีบไปหากันนะครับ สะอาด และ สุภาพ รับรองฟิน ทอนกระจายแน่นอนครับ ขอบคุณที่ติดตามครับ ถ้าชอบฝากกด+ ฝากคอมเม้นให้กำลังใจหน่อยนะครับ^^

ชมรูปสวยๆของน้องต่อด้านล่างเรยฮะ

• *

• *

• *