ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงการบ้านน้องบีเดลสายหุนดีหิวเเฟน@feel Good  (อ่าน 1378 ครั้ง)

ออฟไลน์ 22KPCAPR0143

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
วันนี้จะนำเสนอ น้องบีเดล ร้านวงเวืยนใหญ่
หน้าตาถือว่าดีครับ  รูปร่างผอมบาง  หน้าอกสวยใหญ่ๆเลย
น้องชอบให้บีบแรงๆด้วย
การบริการโอเคครับ น้องเป็นงาน พูดคุยเก่งครับไม่เบื่อ
เป็นสไตล์งานตามใจครับ มีอารมณ์ง่ายด้วย

งานบอดี้โอเคครับ

โดยรวมให้ 7/10 ละกันครับ

ปลายืมร้านครับ