ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน Mild นาคนิวาส คลอสไม่ถอดเป็นยังไงบ้างครับ  (อ่าน 3259 ครั้ง)

ออฟไลน์ manofdeath

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 ไม่ค่อยเห็นมีใครพูดถึงร้านนี้เลย เลยอยากรู้ว่าโอเคไหม ไม่อยากได้คลอสจบน่ะครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: ร้าน Mild นาคนิวาส คลอสไม่ถอดเป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2019, 10:58:21 PM »
ความเห็นของผมนะ...ถ้าคอร์สไม่ถอด....น่าจะไปร้านที่เน้นนวดกษัย นวดอวัยวะเพศโดยตรงจะคุ้มกว่าครับ....เพราะฝีมือการนวดมันเหนือชั้นกว่า
........
ถ้านวดแบบพริตตี้สาวๆแล้วไม่ถอด....ผมว่ามันไม่น่าสนใจมากนัก
........
ถ้าไม่อยากจบ เอาแบบ B2B สิครับ

อาบน้ำกัน แก้ผ้า อม ชัก....เคยลองแบบไม่จบเหมือนกันครับ....น้องเขาก็ไปแนวแก้ผ้านอนคุยกันเลยครับ....ก็ดีนะ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
Re: ร้าน Mild นาคนิวาส คลอสไม่ถอดเป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2019, 12:53:53 PM »
เคยไปร้านนี้แต่ไม่ได้ไปนานละครับ แต่ผมก็เป็นนักเที่ยวคนนึงที่เคยขึ้นคอสไม่ถอดหลายครั้งจากหลายร้าน คอสไม่ถอดจะเป็นคอสที่สายกล่อมชื่นชอบถ้าเด็กยังใหม่ในวงการ เพราะได้ลุ้นได้จีบ แต่ถ้าน้องทำนานแล้วก็มักจะเป็นการดีลด้วยเงินตามแต่ตกลง
น้องบางคนบอกให้มาหาบ่อยๆแล้วจะยอมถอดก็มี บางคนอาจจะยังทำใจทำคอสถอดไม่ได้ก็ลองคอสไม่ถอดก่อน แต่ก็มีบางร้านเอาเด็กย้ายจากร้านอื่นมาบิ้วโปรไฟล์ใหม่ทำคอสไม่ถอดก็มี

ออฟไลน์ moowaan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2019, 11:19:05 PM »
ผมลองเข้าไปดูคอร์สไม่ถอดของร้าน Mild มา มีราคา 1300 /1500 /1700

ก็เลยสงสัยว่ามีอะไรที่แตกต่างจากที่อื่น

กลัวจ่ายไป 1700 บาท แล้วหล่น ราคานี้มันเท่ากับถอดหมดของอีกหลายๆ ร้านเลย

เพราะร้านอื่นที่เคยไปมาจะอยู่ที่ 650-999 บาท ต่อ 1 ชั๋วโมง

ร้านที่ราคา 650 บาท ก็จะเป็นร้านที่เน้นเรื่องบริการมากกว่าหน้าตา

ส่วนร้านที่ใกล้ 1000 บาท ก็จะไม่ได้เน้นเรื่องบริการมากนัก ส่วนมากก็ไม่อาบน้ำให้

ใครเคยไปมาช่วยรีวิวหน่อยครับ

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2019, 10:13:53 AM »
เอาไว้ขาย สายพวกเอาชนะ มีรสนิยม อยากชนะ อยากได้ หรือรสนิยม เน้นสด ตัวสั่น ใจไม่กล้าพอ อะไรงี๊

แต่ระวัง มีหลายร้าน หลายน้องอยู่ที่ เปิดคอร์สไม่ถอดร้าน A ... แต่ทำคอร์สบอดี้ อยู่ร้าน B.

:032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Reddragon

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2019, 07:47:07 AM »
ผมไปแล้วคิดว่าใช้ได้ ลองถามพีอาก่อน น้องบ้างคนนัวได้ บางคนยอมถอดบน

ออฟไลน์ gallery

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2019, 08:34:53 AM »
บางคนยอมถอดบน

หมายความว่า ยอมถอดเพราะเพิ่มเงินให้ ก็เป็นไปได้ใช่ไหมครับ?