ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบนวด+นัว แต่ไม่ชอบจบ มีร้านไหนหรือน้องคนไหนแนะนำบ้างครับ?  (อ่าน 1802 ครั้ง)

ออฟไลน์ ed3445

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ปกติชอบนวด+นัว แต่ไม่ชอบจบครับ น้องไม่ต้องนวดเก่งมากก็ได้ ขอให้นวดได้เพลินๆ ได้ฟิลลิ่งดีครับ ตอนนี้ที่เล็งๆ ไว้มีก็มี
1. จัสมิน สปา
2. เจ้าหญิง สปา
3. เฮือนแก้ว

มีใครเคยไปแล้วเป็นยังไงบ้างครับ? มีน้องคนไหนแนะนำบ้างมั้ย?

หรือมีร้านอื่นแนะนำมาได้นะครับ.....

:035: :019: :002:

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6