ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เขาชวนมาลอง คอร์ส Sandwich สุดเสียว จัดหนัก!! ทั้งปา+คลิป ติดตามกันยาวๆปา 5 โหล  (อ่าน 22095 ครั้ง)

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ dome69

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
ตามติดอย่างกระชั่นชิด ขอเกาะขบวนด้วยคน

ออฟไลน์ miraculus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
yอยากฟิตๆแบบพี่เดดบ้าง ควบสองแบบนี้ผมไม่น่ารอดนานเพราะใจไม่แข็งพอ 55

ออฟไลน์ ⛩Dark🥷🏼Ninja⛩

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me
มาเริ่มเลยละกัน

เผอิญกลางวันไปปะทะกับโจทย์เก่า เล่นกันซะเหนื่อย

ระหว่างพัก พีอาร์ตัวเเสบ ก็ชงให้ขึ้นแซนวิชให้สอนงานให้หน่อย

จนแล้วจนรอดก็เลยยอมใจอ่อน จัดให้ซะ

ทั้งคู่ เป็นลูกพี่ลูกน้อง คนละ Style น้องแอนนา ผมสั้น คมขำ แววตายั่วเยมากๆ

ต้องไปโดนเวลาน้องขึ้น Wot เอวดีงามชามข้าวเลยล่ะ ท่าทางจะชอบควบม้า

ส่วนอีกคน น้องอันดา ผมยาว ผิวขาว คนนี้รุกได้ไม่รุนเเรง แต่งานรับ สนุกสนานเชียวล่ะ

ใครชอบรังแก มันส์ดีเลยล่ะ แค่ให้น้องอันดารุกเอง แป็บเดียว เสร็จไป 2 แล้ว ยังไม่ได้ทำอะไรเลย

สายเบิร์นจัดสนุก น้องแพ้ ลิ้น ดิ้นพร่านทั้งคู่ ขึ้นเดี่ยวก็มันส์ ขึ้นคู่ก็บันเทิง

งานที่เก้ๆกังๆ ผมจับสอนซะใหม่ให้ ไหลลื่นขึ้น ไม่สะดุดไม่ติดขัด

เรียกได้ว่าใครชอบแกล้งเด็กก็จัดได้ ใครชอบโดนน้องรุม ก็จัดเพลิน

ไปลองสัมผัสประสบการณ์นี้ได้  แอนนา VS อันดา หนุกหนาน
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ sandsd

• *
  • Like: 0
เกิดมาไม่เคยแซนด์วิชเลยครับพี่เดดพูล
เก็บเงินลอกการบ้านด่วนครับผม :81:

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • wait 'til you get a load of me
ท่านที่ติดต่อเข้ากลุ่ม ตะลอนทัวร์ฟรี ง่ายๆครับ

แค่คอมเม้นการบ้าน แคปหน้าจอ ส่งคอมเม้นมา ที่ไอดี deadpoolfun ครับ  :048:

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
เกิดมาไม่เคยแซนด์วิชเลยครับพี่เดดพูล
เก็บเงินลอกการบ้านด่วนครับผม :81:

ต้องโดนสักดอก สองดอกแระครับ  :048:

• *
สรุปการบ้าน  น้อง  แอนนา บ้านเพื่อน ประชาอุทิศ 23 เหม่งจ๋าย

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     8/10  (ผมสั้น ตาโต แววตา ยั่ว อ่อย ขี้เล่น)
รูปร่าง     8/ 10 (สูง โค้งเว้า น่า...ดี)
ผิวพรรณ    8/10 (ผิวไม่ขาวนะ แต่ก็ไม่ได้)
ไฟหน้า   8/10 (หน้าอก Modify ขยำ ขยี้ได้เต็มที่ จุกดูดดิ้น) 
ร้องเพลง     9/10 (ร้องสด ร้องละเมียด หิวกระหายดี)
ช่วงล่าง    8.5/10  (สะอาด เบิร์นเพลิน น้ำหลาก แฉะ เจิ่งนอง )
เรื่องบนเตียง   9/10 (ได้หมด ไม่มีขัด ทุกที่ ทุกท่า ทุกลีลา)
GF 9/10 (สายอ้อน อ่อย ยั่ว ฟิลลิ่งดี) 

ค่าขนม... 3000 ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL

• *
สรุปการบ้าน  น้อง  อันดา  บ้านเพื่อน ประชาอุทิศ 23 เหม่งจ๋าย

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     8.5/10  (หน้าตา น่ารัก ดูเปรี้ยว ซ่าดี)
รูปร่าง    8.5 / 10 (สูง เพรียว ขาเรียว ยกลอย)
ผิวพรรณ    8/10 (ขาว นุ่ม จับถนัดมือ)
ไฟหน้า   8/10 (หน้าอก Modify ขยำ ขยี้ได้เต็มที่ จุกดูดดิ้น) 
ร้องเพลง     8.5/10 (ร้องสด ร้องดี ร้องเรื่อยๆ ร้องยาวๆ)
ช่วงล่าง    9/10  (สะอาด เบิร์นเพลิน น้ำหลาก เสร็จง่าย หนึบ)
เรื่องบนเตียง   9/10 (ได้หมด ไม่มีขัด ทุกที่ ทุกท่า ทุกลีลา)
GF 8.5/10 (ทะเล้น กวนๆ แกล้งมันส์ล่ะคนนี้) 

ค่าขนม... 3000 ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL